Tại sao dầu khí ngon hơn bất động sản trong giai đoạn này

Mod @Suzy @SuperModerator ơi, tài khoản người này bị khóa và sau đó mở lại Pic khác tiếp tục gây War trên diễn đàn. Cố ý phá hoại tinh thần đoàn kết của F247

2 Likes

Em Ngọc đánh sang tận bản doanh của địch luôn =))

1 Likes

Ý kiên trái chiều là rất hay, có thể làm loạn chưởng với Fo nhưng là nơi tìm kiếm để chắt lọc thông tin với số còn lại

Lăng xê cổ dầu khí mà Topic tiêu đề cứ phải ghi cổ khác vào làm chi :rofl: khổ thiệt ^^

1 Likes

Nghe đồn Đồng Nai thanh tra nên giá bị ghìm. Đơij Long Thành giải phóng mặt bằng xong chạy mút chỉ. Vàng thật vào lửa càng sáng

yên chí.dòi sẽ có lúc bsr 10k. :+1: :laughing:

anh phán cấm cãi đó.không do gét bỏ.ck nó thế. :laughing:

Thầy ơi tuần này thầy Livestream 1 buổi tiếp sức cho anh em với ạ. Mọi ng đều mong thầy lên sóng quá ạ

chụp hình phán bsr lâu có 10k.nay mai khoe @luanguyend1. :facepunch: :laughing:

Hiện topic này đang để tiêu đề cố thu hút sự chú ý của thành viên quan tâm cp BĐS DIG CEO nhưng thực chất lại PR cho cổ dầu khí. Không chỉ hôm nay mà hôm qua cũng đi spam link tin tức CP dầu khí ở các topic DIG.
@luanguyend1: yêu cầu không tái phạm. nếu tiếp tục các mods sẽ khoá nick & các topic của bạn.

4 Likes

Mod khóa ip đê, nó tái phạm nhiều lần từ cuối tuần trước mà nhỉ

Thực ra thì Cuối năm ngoái sóng BDS kéo dài và to quá rồi nên giờ giảm và tích lũy để chờ lúc cân bằng tạo sóng mới thôi mà . A e cứ mua xong đòi tăng ngay thì chịu

Có đọc kỹ nội dung bài viết kg:

Reuters cho biết số dầu mà công ty Eni và Repsol vận chuyển sẽ không lớn và không ảnh hưởng nhiều đến giá dầu thế giới.

Lợi nhuận rất mạnh vượt xa kế hoạch, sao lại kg ăn uống đc gì:

1 Likes

Media nói gì thì cứ nên làm ngược lại. Cả xã hội chửi bds thì mấy năm nữa 1 đống đại gia lại từ đấy mà chui lên

E xin gửi A7 diễn biến giá 2022, số liệu này chưa cập nhật phiên hôm nay:

image

Vẫn mong nhận đc câu trả lời của A7:

A7 chắc chắn chưa tìm hiểu về nguồn cung thiếu hụt trầm trọng của dầu khí, và sản lượng sản xuất của OPEC và thế giới. Điều a nói chỉ đúng trong quá khứ nhưng sai trong hiện tại và tương lai. Và A7 cũng chưa tìm hiểu chu kỳ dầu khí và năng lượng những năm 1970. Suốt chu kỳ đó năng lượng tăng mạnh nhất.

Nhắc nhở nhưng bạn ấy lơ Mod luôn kìa. Sao đây mod ơi :disappointed:

1 Likes

Từ hôm qua tôi đã kg còn post bài ở topic DIG.

Tôi chỉ đăng những thông tin chính xác lên diễn đàn, qua quá trình nghiên cứu kỹ.

Cám ơn Mod.

1 Likes

Ae biết khi nào DIG chia cổ tức Ko ạ?