Tại sao lại chọn IJC đầu tư vào thời điểm này?

Thị trường chung thôi. Chứ nếu ngồi phân tích ra thì IJC cũng đã quá bán rồi. Các cụ bình tĩnh. Thị trường chưa đủ làm anh em đắng cay hay sao mà còn mắng nhau thế!
Mình không nghĩ là sẽ mua vào nữa, nhưng mong anh em cđ IJC đừng bán ra nữa, rồi mang nhau vào vào mồm cá mập hết!

1 Likes

mày lượn đi nhé đừng theo tao nữa
mày ăn có cho tao xu nào ko
mua thua mày rủa ai ???
thế có đứa bảo mày ăn mứt mày cũng ăn rồi mày bảo ồ mứt à
ngâu
mày dám mua dám làm dám chịu sao mày đổ lỗi cho tao
tao là gì của mày mà mày phải nghe phải theo ???
ko bằng đứa con nít
hãm tài

tao bảo mày cắn lưỡi mày cũng cắn à ???

m tuổi lol à mà bảo dc :v m bớt hô lại cho bà con đỡ đu để khỏi khổ, m xem hô từ 3x chắc 10 năm nữa về bờ

Nay tăng tốt mỗi hôm tăng một ít rồi đồ thị 2 đáy rồi sẽ tăng mạnh thôi

Riêng thu phí tự động thì doanh thu và lợi nhuận tăng do giảm được chi phí vận hành và tránh được gian lận trong việc thu thủ công .
Riêng khoản này dụ tính ijc lợi nhuận 240-280 tỷ /1 năm rồi đúng là gà đẻ trứng vàng .

3 Likes

IJC SGR 2 đầu tầu sấp tới :smiley:

1 Likes

Vẫn đang tự hỏi 1 em ngon như ijc lại ko bay dc.

Tí anh bớt bơm thổi nha kaka

1 Likes

ai vậy ? tí e à ? :smiley:

1 Likes

Viết bài để anh em ủng hộ chứ kkk

1 Likes

bọn tự doanh nó mua ròng hơn 100 tỷ ijc trong 2 tháng qua rồi
nó đạp nó short ở trên thì phải chờ nó gom đủ ở dưới rồi nó mới chạy mạnhđược
lúc nào nó chưa gom đủ thì chưa thể chạy được nhưng mà sẽ sớm chạy thôi vì kết quả kinh doanh năm nay tăng trưởng tốt hơn năm cũ mà giá cp giảm 50% so với năm trước thì nó sẽ tăng mạnh trở lại thôi.
eps 3 năm liên tiếp tính trung bình gấp 3 lần cii mà giá ngang với cii đúng là bọn lái điên lái ngâu .
eps hơn 3000 đồng với 1 dn tăng trưởng thì giá cp tầm 40-50xxx là phù hợp lái nó đạp quá đà nên là cơ hội cho ndt có nhiều tiền mặt.

2 Likes

Tèo

Rất có niềm tin ông Penny_Stock kia là cò vào lùa F0 :))

Xúc ijc tốt quá

Nghe ông hô bay mẹ nó 40% vốn. Chán vl

Chừng nào IJC mới đc kéo vậy bác chủ? Lình xình quá…

có kết quả quý 2 rồi ae nào úp để bà con tham khảo nào

Đây các bác:
https://becamexijc.com/quanhecodong/ijc_-cbtt-bao-cao-tai-chinh-hop-nhat-quy-2-nam-2022/

2 Likes

Lợi nhuân tăng so với quí 1, và cũng tăng so với cùng kì quí 2/2022. Một công ty làm ăn tốt, bạn nào soi xem có công ty bds nào làm ăn tốt hơn và có giá này không nhé: Soi qua chỉ số tăng trưởng, P/E và P/B.

1 Likes