Tam độc!

Lại trùng ngành mất rồi!

4 Likes

Anh trước dân tài chính, sau đi buôn là chính em à :laughing::sweat_smile::rofl:

6 Likes

Em cũng tiếp bước bàn chân của người khổng lồ. Quan điểm về cổ phiếu của anh giống em kinh khủng. :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Hay quá em :+1::+1::+1::handshake:

2 Likes

Anh đã ra đến HN chưa dzay? HN hôm nay đẹp lắm anh à!

2 Likes

Dạ em cám ơn anh ạ.

1 Likes

Anh đang ở bỉn. Trời xanh nắng vàng siu deep. Cho quên cái tài khoản đê.
Không thứ 2 lại thành Vua Lỳ Đòn :laughing::rofl:

3 Likes

Chưa phải luyện Quỳ hoa bửu điển đâu anh. Enjoy your life!

3 Likes

:rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Vâng Anh. Em vẫn nhớ ạ. Bọn e vẫn bình thản ạ. Tiền chờ sẵn để nhập cổ rồi ạ. Hi. Hóng chờ ngày mai ạ. 10h A nháp trước bọn e có xem đc ko hay bọn em ngóng mong đến tối ạ.

1 Likes

Hello a rồng và ace nhé

1 Likes

Thanks bác Meo, anh/em Fo ngoài việc tìm hiểu chứng để đầu tư bằng cách của riêng mình thì sự hỗ trợ của bác Rồng, bác Meo, chị đại Thảo và các anh/chị đi trước… đáng quý biết bao. Điều đó tạo sự tự tin cho anh/em tiếp bước. Cảm ơn sự chia sẻ của các anh/chị rất nhiều…(cảm thấy hơi văn chút…)

10 Likes

Kiểu như mùa đông thì đừng cẩn trời mà viêm phổi, hay mùa hè thì đừng gắng mặc áo đông, trừ khi muốn giảm bếu như em, Bác nhỉ. Yêu 1 người thì khổ, mà yêu 1 cổ còn khổ gấp đôi. Kkk

5 Likes

Hãy yêu cổ như khi Mai Thúy ngăm đen ở ngoại thương và lên đường khi em làm Hoa Hậu :crazy_face:
Mình nhỏ làm cái dễ,
Khó để các anh

9 Likes

Cảm ơn bác. Cùng phận Mèo, sớm muộn bị dập bi thôi
Có bác Rồng bay nhanh, né đòn giỏi

6 Likes

Nhưng để nhìn ra em Hà (TH) thời làm ruộng và đi hái rau má không phải ai cũng nhìn ra. Vụ này bác Rồng, bác Meo chắc có kinh nghiệm.

5 Likes

Lượm hộ chữ chị đại được không ạ. Sợ nhất thêm những chữ ko thuộc về mình! :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Khi nào dập cho em xin giấy chứng nhận. Chưa nhìn tận mắt chưa tin!

1 Likes

Dai thặc, bác Meo kìa…

2 Likes

Anh Mèo chừng nào chưa đưa giấy chứng nhận chừng đó CHẠY ĐÂU CHO KHỎI NẮNG!

1 Likes