Tập đoàn NOVA Đang sở hữu những gì - ----- Anh em nên xem qua khi muốn tìm hiểu hay đầu tư NVL

Bạn nói sau thì mình thấy là đúng. Cơ bản vẫn vào được nhưng vào ít thôi. Chia ra 3-4 lần vào chả bao giờ sợ. Kịch bản xấu nhất mình nghĩ là giá 15k. Tươi sáng hơn thì 2 phiên nữa là bay thôi

1 Likes

Mé, đang sóng hồi chi khổ vậy?
Tại sao phải chia ra bắt từ từ để chịu lỗ? Ko đợi cmn tay to vào hốt giùm sàn đi rồi hẵng vào?
Mà mọi người kỳ vọng con này x mấy tài khoản? Phần thưởng lớn thì mới đáng đánh đổi chứ nhỉ? :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Ly nay đâu rồi Ly ơi. Ly âm 25% rồi đấy, bao công hô PTC với gì gì… chắc trả hết vào N gu VL rồi

Đợt này nhiều con ngon chiết khấu cao sao a e ko vào lại chọn con đang nợ đầm đìa chiết khấu chưa đủ . Nhao vào bắt lắm j . Chờ 1 phiên xanh tím rồi có liều bắt dao rơi thì ngon ko ? Đỡ khổ mà cơ hội cao hơn ko?

1 Likes

Ptc chả biết only còn cầm ko. Tớ tin only và ptc tớ bay nặng đô lắm . Về cứu ptc đi bạn hiền only

Đang dắt NVL cứu vào mắt à. Còn đang lo trung bình giá đó

1 Likes

còn tin PTC thì múc lẹ TDC nhé bro, lái PTC sẽ đánh TDC lên 12-15k :grin:

Số lượng cổ cầm nhiều quá rồi còn tiền đâu mà mút

Tôi làm với mấy nhà thầu thiết kế, xây dựng thì dự án lớn 8/10 đều có chủ đầu tư là Nova. Đi đâu cũng thấy

Nhà em cũng còn ít làm kỷ niệm, chờ mua PHT 1 : 1.8

Hôm hồi nó chả lên 28 còn gì. Ai cầm NVL cứ an Tâm đi. Nghe hù mất hai ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ. Thứ 2 hoặc thứ 3 là tranh cướp nhau thôi. Tím 5 phiên thì rách túi đựng Tiền . Nhất là phiên hôm nay, bác nào tự tin đi lệnh 100K quá ngon

Rất có thể như giả thiết đc đưa ra là bán cp cứu chúa mà bác, họ cần tiền từng khắc lúc này và cty ck cũng dính vào thiệt hại ko thanh khoản đc này

Mua 25 lúc về 12.5 mua là cùng lượng tiền gấp 2 lần số cổ phiếu sau nó lên thì ấm lắm rồi

1 Likes

Gia đình chúa bán mấy trăm triệu cp trên đỉnh, ẳm khối tiền, chắc giờ còn đè cho xuống hết mức mới mua vô lại. Người cần đc cứu là nhỏ lẻ chứ không phải chúa

Em chào bác cường. Bác cường ơi cho em xin nhận định của bác về game đổi chủ của vix đợt này ạ. Liệu có giống game đổi chủ của yeg ko? Phương và anh tống bán ỳeg giá 15 và sau đó yeg tăng lên giá 27. Vậy vix anh tuấn bán giá bao nhiêu. Xong vix tăng lên giá nào bác? . Anh tuấn bán xong vix xong có lấy kéo gex ko bác? Em cám ơn bác ạ

Cha Only này hô hào e nào sàn con đó, ae nhớ Lão này, tránh xa những em mà nó nhắc tới,

1 Likes

Trên con đường đj lên vĩ đại của mình, Trứng biểu sẽ đào thải dần các Trái Trứng và cả các Trứng thủ Không phù hợp!

• Andjku
3 Likes

Only hay Jean hay ai đó trên này hô hào thì làm gì ảnh hưởng đến NVL . Tiềm lực của họ lớn đến thế sao

Cậu bị thần tượng hoá và ảo tưởng sức mạnh quá rồi đó .

Ko ảnh hưởng nhưng múc sàn 25.35 đầy mồm đang lỗ ko hô thì ai đỡ cho.

1 Likes

Only tránh xa ra

3 Likes