TGG - Siêu cổ phiếu "bình cũ, rượu mới" nào! Cựu binh Louis bơi hết vào đây chém đê!

F0 cầm hàng đang tim đập chân run mà bác còn nói thế tội họ sợ bán mất quả hàng ngon :joy:

Có vậy F0 mới trưởng thành được bác, đầu tư ck mà mới nghe 1 ai đó phát biểu nhảm nhí trên diễn đàn đã sợ xanh mặt thì có thua lỗ cũng là điều dễ hiểu . :rofl::rofl:
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

Tàu TGG: sẽ oánh võ say vì: rượu mới thường nồng độ bao giờ cũng cao hơn rượu cũ.

Thương vụ này mà GD thành công thì chứng tỏ thế lực mới rất mạnh

Tàu hnay và mai khả năng rung lắc phê đấy! Các bác thắt dây an toàn nhé!

Các bác giữ hàng chắc phết nhỉ! Rụng có tí teo

BII sắp sàn rồi có đến lượt TGG k bác :frowning:

Đã nói rung lắc mà! Cứ thắt chặt dây an toàn tránh bị văng ra ngoài thì khổ. Giàu sang hay nghèo khó có khi chỉ những giây phút quyết định này!

1 Likes

Mấy hnay tay to tha hồ gom. Giá quá bèo cho một hành trình dài!

Hnay trở lại đường đua tím nhé các bác!

Tin thoái vốn đã ra, cây nến đánh tiếng xả hôm qua đã kết đỏ, lí do gì mà tím, chúng nó đã xả thì móc đâu ra tím cho các bạn

Bác lên trung thủ mà còn nói vậy! Nó muốn xả hơn 3tr cp giá cao thì phải đánh lên mới xả chứ. Nếu là xả thì hqua và hnay đã sàn luôn rồi bác ạ! Đội ngũ tiếp quản ko lẽ để giá lẹt đẹt dưới mệnh?

Nghe nói Sun Group sẽ tiếp quản gián tiếp TGG thay Louis. Có bác nào có thông tin gì ko? Nếu đúng thiệt thì hay lắm đây!

1 Likes

Năm trước ăn được TGG x3

1 Likes

Năm nay lên lại chưa bác? Vào tầm này có khi x9 ấy nhỉ!

Gì mà các bác mơ ghê thế

Hehe, ai cấm mơ đâu bác! Có niềm tin là có tất cả :rofl:

E cx vừa mới lên tàu cùng các bác. Nhưng tàu lắc ghê quá e hơi bị say. Bác nào lái tàu mượt chút cho e nhờ ah

1 Likes

tin chuẩn đấy

1 Likes

chưa bác ơi giờ xem các anh diễn thôi

1 Likes