TGG - Siêu cổ phiếu "bình cũ, rượu mới" nào! Cựu binh Louis bơi hết vào đây chém đê!

Từ khi Nhân của Louis bị bắt TGG từ 30 bị giảm về 5k. Nếu tiếp tục để Louis Holding chi phối thì TGG mòn kiếp khó lên. Gần đây bất ngờ giá rục rịch lên sau khi Louis thoái vốn và sự thay máu một loạt dàn lãnh đạo. TGG với bộ máy mới và dàn lãnh đạo 9x liệu có làm nên cơm cháo gì ko? Đón chờ kết quả phía trước nhé anh em đồng đạo!

Sau phiên gom xả 10% lượng cổ phiếu của cả cty hqua. Hnay 12/8 lực cầu hấp thụ hết 1.5tr cp nữa với giá xanh. Như vậy tuần sau sẽ là tuần đáng để chú ý các chuyển động mới của cp này!

Lái lại mượt như xưa :smiley:

game mới

Ko có Nhân thì CP vật vờ thôi :grin:

X chỉ là con rối thôi! TGG tăng 5 phiên CE ko chớp mắt chắc nhờ X?

2 Likes

Hehe, luật là luật thành văn thì có đập chết 1 vài thằng cũng chẳng có tác dụng gì, đâu lại vào đó thui.

Một thời gian nữa có lẽ sẽ phục hồi hết các đội nhóm ad.

Chuẩn bị đổi lái, hi vọng lái này điên hơn

Đặt gạch ngồi chờ ở ga 5.5

Báo lại bắt đầu pr https://fireant.page.link/8VvkyusZhiUwBqSi9

Các cụ đoán xem TGG hnay tím ko?

Cũng tốt thôi ,truyền thông pr tgg dù tiêu cực hay tích cực đều tăng thông tin dữ liệu đến ndt nhanh nhất

Có khi nào về đỉnh 74 không bác

Về 74 có mà lồi mồm à! Mong về 30 là cũng toác mỏ rồi!

TGG: eps: 3,339, p/e: 2.48 mức giá hiện tại vẫn quá rẻ mạt( volume cô đặc,Đ.L kéo nhẹ 1 phát là phi ngay)

Bộ CA đã ghé qua pic này xem xét và đặt gạch :brick:.
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

Nhà Louis đi tù rồi, cp đã vận động trở lại theo tự nhiên cung cầu. Ban lãnh đạo mới về có thể họ cần mua cp để thể hiện vai trò mới và lấy lại niềm tin cổ đông. Giảm quá ko ai bán nữa thì lên. BCA rảnh đâu mà vào chém gió với chả đặt gạch hả bác!

Đang chém gió vui mà bác, bác giải thích nhiệt tình vậy. :joy::joy:
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

Tgg ce 5 phiên mà hum nay ko flo chứng tỏ nội rất thâm hậu

1 Likes