TGG - Siêu cổ phiếu "bình cũ, rượu mới" nào! Cựu binh Louis bơi hết vào đây chém đê!

Họ muốn thoát họ cứ kê bán thôi có gì đâu mà tội nghiệp bác? Họ mua giá cao mà giờ phải bán sàn mới là tội nghiệp. Tin có tới đâu mình nói tới đó. Nếu nó rõ ràng thì đã lên báo rồi làm gì có giá sàn mà mua.

1 Likes

siêu cổ có con duogn di rieng

Mình chơi con này mất tiền không ức mà chỉ ức thằng mặc váy lải nhải đeo bám, sáng phán gà chiều phán vịt. Mong chủ thớt cho nó vô black list, rất cảm ơn chủ thớt

2 Likes

Ghê vãi. Nó bán như thể cty sắp phá sản đến nơi.

Toàn lệnh tay to nên nhỏ lẻ đặt cách nào cũng không khớp bán được, tạo cảm giác hoang man cực độ. Cổ siêu cờ bạc có khác. Kiểu này đành chờ mấy anh thủ hạ lưu tình, ra tay cứu thế cho anh em nhỏ lẻ thoát ngày mai.

(post deleted by author)

thằng này hô bậy hại ae. đe nghị khoá nick nó

Nghe bạn thì nhiều người đã đỡ lỗ 30% rồi. Mấy ông kia hô láo còn mất dạy. Ai chê là chửi

1 Likes

Mà topic nào cũng có một vài đứa như thế. Cứ giảm là chúng nó sẽ bảo mất hàng rồi yếu sinh lý này nọ. Bọn thất đức

Chúng nó không muốn mình bán giá cao mà chỉ muốn mình chúng nó bán

Ngày trc cầm ptc cũng có mấy thể loại thất đức như ở pic này. Lên đc 1 2 phiên là ẳng kinh lắm mặc dù vẫn trend giảm. Mua là mất tiền

1 Likes

Hàng cờ bạc mà. Nếu lỡ dính không thoát giờ canh bán đi. Ngày hôm nay cả mớ thoát đc rồi đấy. Chư về càng thấp càng tiếc không muốn bán bạn ạ. Mình mà ý kiến thì nói này nói nọ liền. Cứ thoát hàng cho nhẹ người. Riêng TGG nếu nó sát 4.0 thì khuyên cân nhắc chưa nên thoát hết

Đang chờ để ôm gia dưới 4 đó, nghe nói chuẩn bị họp cổ đông, sợ thất bại chắc rồi. Nên giá 4 có khi khó giữ trong tháng 10.

Triệu tập họp không đủ đâu, người mới không dám lộ diện vì sợ tai tiếng vụ nhân. Tội muốn cứu công ty giờ khó trăm bề. Giờ chi còn trông chờ anh em đầu tư dài hạn nhìn đc giá trị công ty mưa vớt giá sàn thôi.

Bán gì mà chất bán kinh thế ai mà dám vào giải cứu chứ

mày dốt lắm con
mai nó tranh mua mày sẽ thấy

m k biết gì im mẹ đi

mảy kiến thức kém quá.thôi biến đi
16/9 chốt quyền rồi; 14/10 họp . loại chim lợn như mày thì éo biết gì nên chỉ… nghe nói.kkk

Lộ diện mai hốt sàn. Mai tớ đặt xem được không. Gì mà tức tối quá vậy.