Thả đỉnh thôi A7 ơi

Nay thả đỉnh vui chứ anh @Sieucophieu12345.

1 Likes

NICK A7 đâu rồi??? TP HCM đề xuất nhiều cơ chế đặc thù mới để tăng nguồn thu - VnExpress

1 Likes

Bảo rồi A7 nghe tôi thì sống, cãi tôi thì toang. Giờ thả đỉnh xong 70% rồi đợi gà, con chiên bds chết lại luộc nhỉ???

1 Likes

Không bàn chính trị, nhưng với kiến thức và hiểu biết của anh thì sẽ ko thông qua!
Ngoại giao có thể cây tre nhưng đối nội thì như cây đòn gánh, chỉ có 1 chiều, cứng ngắc!!!

Ku chủ pic cầm tiền khó chịu quá rồi hả? :rofl: :rofl:
Giờ chim chóc gì nữa, fomo lên thuyền thôi nào, chứ nó CE thêm nửa tháng nữa thì hộc máu mồm chết!

Như cụ invester nói đúng, vốn a7 như cái tăm, việc a7 tốt nhất là hô hào mới khủng chứ giờ a7 ko hô nữa chả ảnh hưởng gì nữa, mà em cũng thấy dig có điểm ko ổn, qua CEO trú ẩn tí, đợi dig vượt CEO em lại về kkk,
Nó ôm bank thấy đói ăn sốt ruột bác ạ

1 Likes

Cứ chia ra ôm cả 3 để share rủi ro
Ở vùng đáy này fa tôi thấy chả quan trọng đâu

A7 đã giúp chứng sĩ rất nhiều là thẩm định tài sản của bộ 3 và mở ra tầm nhìn về thập kỷ oto, giờ cứ đánh dựa trên nền đó là ăn thôi chứ cần suy nghĩ đéo gì nhiều đâu. :grinning:

Nếu tp hcm mà ép ko cho đầu cơ bds thì ối dzoi ôi, thập kỉ ô tô. Sáng mai quay lại đặt lệnh mua ce cướp Dig, khi nào sập tính sau :rofl::rofl:

1 Likes

Cám ơn chú @Vien_Quan_Tri đã nhắc nhở ae, ko có chú nhắc bọn anh quên mẹ Thiên Thời, thập kỉ ô tô rồi, sáng mai sút sạch bank cướp ce dig!!! :hugs::hugs::hugs: