Tháng 8

Thôi bác ạ, giờ ko trình bày làm gì, tẹo em trộm thêm con bò nữa bán cho lò mổ, mai em tặng bác 1 ít lên tàu, cướp xong vụ này lên hạng trung lưu luôn

4 Likes

Bác còn có Ng mua , chứ bọn e k ai mua mới phải bán trâu bán bò

3 Likes

Chị hóng đc nên gọi ngay về quê bán hết, lát nữa bên Viettel sẽ chuyển tiền đến tận tay chị, may có người mua ngay nên có tiền kịp nhảy tầu ngày mai. Có mã nhớ pm vé đẹp đẹp tí nhá, có gì chị đi cửa sau với em :joy::joy::joy:

1 Likes

Nhớ ra là tàu này to, tính lại tham, làm thêm ít vốn bác ạ, em biết bác đứng đâu rồi, mai em phi vào chỗ bác là ok

4 Likes

Chỗ nào mà có 2 dãy 6 múi 2 bên ấy bác nhỉ, hôm đó em cũng phải theo đuôi mới đc :grin:

2 Likes

Vâng thế bác cứ liệu liệu dắt trâu ra khỏi chuồng, bán đc nhớ chia em một ít. Sau em lên hạng trung lưu em ăn quả nhớ kẻ trồng cây, bác thích gì em tặng ạ

2 Likes

He he, thế có nhớ mang 2 con gà k mà đòi đi của sau Vs e thế

2 Likes

Hi hi, đứng đâu còn lâu mới thấy

3 Likes

Tẹo cụ Bá ngủ, em lùa cả đàn luôn, cướp vụ này xong mình sang Dubai ăn chơi bác nhé

1 Likes

Nói ra xấu hổ, thân e người ta mua rẻ lắm chị ơii khéo có khi còn chẳng bằng… ahuhuhuhuhu

1 Likes

Em thứ hai, bác chỉ là chủ nhật thôi, em đang nằm cạnh em ấy đây rồi bác ơi :rofl:

3 Likes

Có Ng mua là tốt r, có xèng mai lên đc tàu r bác

5 Likes

Lại điêu , e về nhà ngủ r, mai mới ra ga cơ

3 Likes

Bác hỏi xem ở đấy có mua bộ nhá không? Để em đi bán, thêm đc tí nào thì em nhanh thang hạng trung lưu :joy:

4 Likes

nhà bác ở đâu, em bán bò xong em ngủ canh cửa cho

2 Likes

Bán xong bộ nhá thì sao nhai thịt gà đc c ơi

3 Likes

Ở đâu còn lâu e mới nói , nhà e ở nổi đó bác , lại quên r

4 Likes

Ơ thế chị nằm nhầm ngườ à, 1/2 valy xanh và 1/2 valy tím, thôi chết rồi nhầm người :sob:

1 Likes

Em bán người ko ai mua, trâu bò ko có, còn mỗi đôi dép cắp nách mang lên tàu thôi bác ạ

1 Likes

Ối dồi ôi, thế nằm canh ai đấy c, trai hay gái

1 Likes