Tháng 8

e hỏi cụ thể, bác cho cả khu thế em canh làm sao, tóm lại mai e ko ôm được chân bác thì đừng ai lên được tàu

3 Likes

Hỏi bọn ăn vạ hội ấy

Chị chờ có tiền thì đi trồng răng titan gì đấy, còn từ giờ chỉ uống nước lọc với beer thôi :joy:

3 Likes

Thế bác dễ bị ăn gạch của các bác ấy lắm

3 Likes

Cả đàn bò của cụ Bá em còn dám bán, lại sợ gạch đá

2 Likes

Bác máu liều hơn cả e r đấy nhá

3 Likes

Bác quá gần 15p rồi đấy, đi ngủ đi không khu nhà em lại sáng nhất đêm nay giờ

3 Likes

Đến giờ r e xin phép các bác lên giường cho sớm sủa, sáng mai dậy còn tút tát lại dung nhan hi vọng người ta trả thêm cho mấy đồng, chứ họ mà cá chê nữa thì e chỉ còn biết xách súng ra quỹ tín dụng xã e mất thôi :unamused::unamused::sob:

2 Likes

Có em, đôi Gà này đi từ tàu bii, hqc, đi tàu nào cũng xách lồng gà đi cùng, tàu ptc họ nhìn như buôn gà họ k cho lên tàu, nay chị gửi ngay bà hàng nước phố Khám Thiên rồi, hôm nào về thì qua lấy. quà này đã hứa tặng rồi, sẽ không quên đâu em :heart:

3 Likes

À, nãy bảo kể nốt chuyện mà e quên , lúc trưa ngủ ấy , e nằm mơ thấy bác Khoai quát e , bảo giờ này còn ngủ à, k dậy pm cho mọi ng đi .
Thoii e đi ngủ đây , các bác ngủ ngon nhé

9 Likes

Mang lên tàu đói thì thịt luôn c nhé

3 Likes

Khổ thân bác, bị ám ảnh quá đấy mà, tối về vừa ăn cơm vừa lẩm bẩm kiểu: pm, pm, pm… chúc bác ngủ ngon và ko mộng mị nhé

3 Likes

Chúc em ngủ ngon, sáng mai dậy ngắm bình mình, và làm nhiệm vụ bác K giao nhé, khổ đến đi ngủ vẫn bị bác quát.G9

4 Likes

Pm em dịch thành buổi chiều, buổi chiều bác ạ, lần đầu thấy viết tắt pm lạ quá

1 Likes

Em đọc mà buồn cười quá ạ. Hihi chúc các bác ngủ ngon, mai dậy sớm lên tàu ạ :grin:

1 Likes

bác dịch thế nào cũng được bác ạ, đừng bị ám ảnh như bác Vy là vui rồi bác ạ

1 Likes

Mai có tàu ới chị với nhé, đợt này chị bận suốt nên ko lên pic trong giờ hành chính dc í nên khó biết lúc có tàu

2 Likes

đi ngủ thôi các bác ạ, lấy sức mai chen lên tàu, chúc cả nhà ngủ ngon

Em vui vì làm bác vui. Chúc bác ngủ ngon

3 Likes

Vâng chị, em nằm sẵn ở ga từ tuàn trước rồi, có tàu là em hú luôn ạ

1 Likes