Thầy Tuấn A7 sẽ ra sao nếu L14 (Licogi14) dò tìm đáy thủng 200k? Cùng xem phân tích kỹ thuật!

, ,

Ngáo thế mà thủng thật nhỉ?

Tiếp theo thủng 100k Bác ạ. Cháu mơ ngủ thấy thế. Chứ cháu cũng không hô mua hô bán ạ hi

1 Likes

gì căng, thủng cũng k bán, bao nhiêu cổ thủng sao k gào thét, gào thét l14 làm gì, đã nói rồi bỏ kiếp chim lợn đi ngẩng cao đầu mà sống

Cổ liên quan Thầy A7 mới nổi tiếng được chứ hihi

chuẩn đó
hahaha
Bác bobo nói câu nào là chuẩn chỉ câu đó

1 Likes

ok. bú fame. đc thuê chim lợn hay trẻ trâu rảnh háng k có việc làm

Chất đấy bác :slight_smile:

1 Likes

Bác này nói đúng gớm nhỉ. Mà có vẻ thấy cổ ngta giảm bác hả hê quá nhỉ. Việc bơm thổi để cơ quan chức năng họ lo nhé. Bác đừng bận tâm quá tổn thọ nha

1 Likes

Chưa biết tuổi tác sao. Tài chính của nhau ntn? Bác nói vậy mới thấy được cũng chẳng văn hoá gì :slight_smile:

Bác hiểu nguyên nhân cội nguồn sẽ rõ.

Cho em hỏi cp tăng giá là do bên bán ko chịu bán, hay do người mua mua hết nên khan hiếm cp vậy bác?

1 Likes

Lên như nào thì xuống như vậy. Về 2k nhé :))))

ko khéo bị CA gọi lên uống trà rồi í

■■■ này bù Fame thôi anh em không cần bận tâm đâu nhé

cả 2. Ví dụ trong trường hợp của DIG CEO L14 là do người bán ko chịu bán, A7 và đệ tử lập rất nhiều room, mỗi room có hàng nghìn người, thì những người này hò nhau ko bán, cộng thêm dòng tiền fomo của F0 rất nhiều vào năm ngoái. Ngoài ra trước đây do có dòng tiền vào mạnh nên việc trading DIG CEO khá dễ, vài ngày có thể lời 10% 20% 30% nên rất nhiều người trading. Nhưng gần đây người nắm giữ cổ phiếu bắt đầu nhận ra nó ảo nên họ bán ra bảo toàn lãi, hoặc lỗ quá rồi phải cắt lỗ ko còn cái nịt, dòng tiền mới vào cũng ko mạnh như trước, những người trading cũng ít vào nữa vì giờ T3 hàng về khả năng thua lỗ rất cao .Tất cả gộp lại dẫn đến sự thoái trào của 3 cp này. Nó đang trên đà rơi trở về giá trị thật. Trong hơn 1 năm nay DIG tăng từ 20k lên 120k, CEO từ 8k lên 100k, L14 từ dưới 50k lên 440k nhờ sự hô hào, bây giờ rơi về giá bao nhiêu cũng khó đoán, và tùy tình hình kinh doanh bctc nữa, bctc xấu là lại rơi tiếp, hết thời đếm cua quỹ đất rồi

3 Likes

Giờ cho tiền đéo dám để L14 trần. Hết niềm tin rồi thì có con cẹc mà bọn nó mua nữa. Hỏi 10 thằng thì 9 thằng bảo sút. Rác vẫn là rác

1 Likes

Hành động A7 và Luật thao túng tt ck có thể xem xét dc rồi 000
Đọc luật về thao túng TTCK có thể thấy rằng các hành vi khá “mở” để cơ quan điều tra có thể mở rộng tới bất kỳ các đội nhóm “nổi bật” nào thời gian qua. Cách tốt nhất để chứng minh mình không thao túng là đưa giá cổ phiếu trở lại đỉnh cao như đã vẽ ra. Nhưng khó rồi.

Thao túng thị trường chứng khoán là gì?

Theo khoản 2 Điều 3 Nghị định 156/2020/NĐ-CP, thao túng thị trường chứng khoán là việc thực hiện hành vi bị nghiêm cấm trong hoạt động về chứng khoán và thị trường chứng khoán, gồm một, một số hoặc tất cả các hành vi dưới đây:

• Sử dụng một hoặc nhiều tài khoản giao dịch của mình hoặc của người khác hoặc thông đồng liên tục mua, bán chứng khoán nhằm tạo ra cung, cầu giả tạo;
  • Đặt lệnh mua và bán cùng loại chứng khoán trong cùng ngày giao dịch hoặc thông đồng với nhau giao dịch mua, bán chứng khoán mà không dẫn đến chuyển nhượng thực sự quyền sở hữu hoặc quyền sở hữu chỉ luân chuyển giữa các thành viên trong nhóm nhằm tạo giá chứng khoán, cung cầu giả tạo;
  • Liên tục mua hoặc bán chứng khoán với khối lượng chi phối vào thời điểm mở cửa hoặc đóng cửa thị trường nhằm tạo ra mức giá đóng cửa hoặc giá mở cửa mới cho loại chứng khoán đó trên thị trường;
  • Giao dịch chứng khoán bằng hình thức cấu kết, lôi kéo người khác liên tục đặt lệnh mua, bán chứng khoán gây ảnh hưởng lớn đến cung cầu và giá chứng khoán, thao túng giá chứng khoán;
  • Đưa ra ý kiến một cách trực tiếp hoặc gián tiếp thông qua phương tiện thông tin đại chúng về một loại chứng khoán, về tổ chức phát hành chứng khoán nhằm tạo ảnh hưởng đến giá của loại chứng khoán đó sau khi đã thực hiện giao dịch và nắm giữ vị thế đối với loại chứng khoán đó;
  • Sử dụng các phương thức hoặc thực hiện các hành vi giao dịch khác hoặc kết hợp tung tin đồn sai sự thật, cung cấp thông tin sai lệch ra công chúng để tạo cung cầu giả tạo, thao túng giá chứng khoán.
1 Likes

Lại vẽ, lại tô xanh đỏ, lại thủng, L14 mà phân tích dễ thế thì môi giới nào cũng thành đại gia, cẩn thận cụ giật cho méo mồm đấy!

Tôi thấy a buffet oánh có vẽ chart gì đâu. Vẫn giàu đó ạ

Trc ai tung tin Tân Hoàng Minh bỏ cọc Thủ Thiêm nên sang hợp tác đầu tư lớn vào DIG làm bao con nhang đua lệnh đẩy giá. Đến khi THM bị bắt chẳng thấy ma nào chia sẻ về việc Tay to THM đầu tư vào DIG nữa nhỉ

1 Likes