Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Chỉ tích cực với những cty BĐS làm ăn đàng hoàng thôi bạn. Còn làm ăn gian dối thì cứ PL mà xử.

4 Likes

Sao mình bit dc Cty nào OK hả Bác. Nhờ Bác tư vấn thêm. Thank!

2 Likes

tin ra là bán?

5 Likes

Hướng em như thế nào nhỉ? VIX thì đang có tín hiệu tích cực để hồi và có các mục tiêu hồi như anh hỗ trợ bên chủ đề của anh, nó vẫn có thể chưa đi hết sóng và mục tiêu 4 vẫn cơ bản là mục tiêu tích lũy tạo đáy.
image

DPG về vùng gom rồi, còn lại theo dõi để gom thôi.

HTN thì xác suất vẫn còn nhịp nữa mới tới vùng gom.

3 Likes

Lại Tp

4 Likes

Hôm qua tôi bốc quẻ, hnay có q.định này haha :grinning::blush:

1 Likes

=)) Nay cũng theo nghề bốc quẻ giống ông Hiếu bên ba một chín rồi à.

3 Likes

Khoảng những năm 1998 tôi đã tự học Tứ trụ, Bát quái của Thiệu Vĩ Hoa, năm 2021 chơi ck lại quay lại nghiên cứu ứng dụng thực chiến với mã cụ thể, vũ khí này tôi chưa dùng để tính VNI, nay thử áp dụng thực chiến hehe :grinning:

6 Likes

Có sách nào đọc ít lắm bắt sơ lược nhanh không cụ

3 Likes

VIX ngon bổ rẻ nhất dòng CK :point_left:

1 Likes

Bác yêu thích có thể đọc sách về cuộc đời lẫy lừng của các Dịch Lý, Tướng Số như Quỷ Cốc Tử, Khổng Minh, Viên Thiên Cương, Lý Thuần Phong, Lưu Bá Ôn, Hi Di Trần Đoàn… :blush:

Sau đó bác đọc và nghiên cứu chuyên sâu hai cuốn: Mai Hoa dịch số (Thiệu Khang Tiết - đời Tống), Chu Dịch và Dự đoán học (Thiệu Vĩ Hoa- cháu nhiều đời của Thiệu Khang Tiết).:blush:

4 Likes

Em cảm ơn!

2 Likes

Hôm qua quỹ trái phiếu TCB bị gì hả các bác

3 Likes

PVB chú ý dần , thằng này có lịch sử chạy phũ

2 Likes

Bác có danh mục mã lướt, mã dài hạn cứ post ace pic tham khảo, cảm ơn bác :blush:

4 Likes

Bác @Ngocbinh chia sẽ anh em list dự kiến vào tuần sau với =)

4 Likes

A Tây vẫn miệt mài mua

4 Likes

Bác @Ngocbinh cho em hỏi, chiều nay test lại, nếu bùng nổ thì ngon còn không thì có thể về đâu bác

4 Likes

Chìu nó chạy mất dép chứ test gì nữa b ơi :joy::joy::joy::joy:

2 Likes

Hwa vụ quỹ trái phiểu của TCB, đúng ngày đúng giờ ghê, sáng nay mấy a bank đỏ chét

5 Likes