Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Đầu tuần gặp nhiều may mắn nhé cả nhà

1 Likes

Mình thấy là chưa, mới là đáy trung hạn, còn giảm gần khu vực đáy dài hạn.

1 Likes

Thank kiu kiu bạn @@

1 Likes

Cả thế giới nín thở chờ FED. Chúc bạn và ace tuần mới nhiều năng lượng tích cực, giao dịch thành công.
:innocent::innocent::innocent::innocent::innocent::innocent::innocent::innocent::boom::boom::boom::boom:
:dart::dart::dart::dart::dart::dart::dart::dart::dart::dart::dart::dart:

6 Likes

HNG, HQC hôm nay rung lắc mạnh mà 2 em nó vẫn xanh

1 Likes

Mạnh so với VNI :boom::innocent::+1:

1 Likes

Gạn đục khơi trong tìm cp cho tháng 8,9🎯

3 Likes

Đến thời điểm này hầu như giá đã hấp thụ hết bctc rồi bác, có 1 điều kỳ lạ là chu kỳ của số 3-6-12-18 con số kỳ bí :smiley:

1 Likes

Khà khà bác có thể chia sẻ chiến lược giao dịch của bác trong tháng 8,9 không? Mua theo định hướng thế nào? Cảm ơn bác.

1 Likes

liệu có vào down trend nữa ko bắc @Ngocbinh

1 Likes

em mới chơi 1 năm nên chưa có quy tắc nào cả, có thể nói đang hình thành quy tắc, hay nói cách khác không theo 1 quy tắc nào :smiley:, con số kia là nhịp

1 Likes

Hum nay hàng nha a V lại đi ngược vni các bác ạ, mà cứ mỗi lần Vic xanh là thấy rủi rủi sao ý. Vic đỏ thấy quen hơn!

3 Likes

đúng đó bác

1 Likes

Vic có thể rơi 3 tháng nữa hoặc tối thiểu 1 tháng, trong tháng có thể hồi nhưng rất khó ăn

2 Likes

E từng cutloss hàng a V rồi, ko dám mó vào ạ, sợ lắm.

1 Likes

Lúc này, cơ bản gọi là rung lắc thoai.

Tâm lý NĐT đều đang “chờ” tín hiệu FED.

Vùng 1.173 nền rất chặt rồi.

Nền 1.185 cũng kha khá cứng.

Khả năng rung lắc nhỏ vài phiên.

4 Likes

sợ tin fed ra rơi mạnh để cướp hàng

1 Likes

Thế nên Bảo vệ NAV rất quan trọng.

1 Likes

Pic có bác nào cầm VND, SHB không biết đaz xử lý tài khoản thế nào nhỉ? X.l lâu không hỏi thăm.

Ý kiến cá nhân, nếu đang cầm cổ phiếu DN tốt, hay cp đang xanh thì cứ giữ, cp nào yếu kém thì nên bán để giữ lượng cash đủ lớn để canh nhịp rung lắc mạnh thì mua vào, thì lúc này lợi nhuận sẽ nhiều hơn

3 Likes