Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

@Ngocbinh Gửi bác TOP 30 kết phiên sáng nay

3 Likes

Ít mã tích cực lại khi VNINDEX gặp cản

4 Likes

Mới đến ngày thứ 4 mà VNI đã vượt target 1: 1.252.

Phiên sáng hqua VN30 giao dịch ở kháng cự 1.273, VNI ở 1.254 :blush::grin::innocent::blush::sun_with_face::sun_with_face::+1::surfing_man::surfing_man::surfing_man:

Phiên chiều VN30 kéo lên 1.277, VNI vượt lên 1.277, thanh khoản khá tốt nhưng có dấu hiệu chốt lời

Phiên nay tiếp tục theo dõi VN30 vùng 1.273-1.284

Chúc ace ngày giao dịch thàng công, hợp lý, tỉnh táo.
:sun_with_face::sun_with_face::sun_with_face::sun_with_face::sun_with_face::sun_with_face::ocean::ocean::ocean::ocean::ocean::surfing_man::surfing_man::surfing_man::surfing_man::surfing_man::boom::boom::boom::boom::boom::boom::dart::dart::dart::dart::dart::100::100::100::100::100:

8 Likes

Chúc bác và mọi người có một ngày giao dịch hợp lý :muscle::muscle::muscle:.

2 Likes

ui, mở mắt thấy anh @Ngocbinh được 8686 :sparkling_heart:, em không thả nữa cho đẹp :smile:. Ngày mới chúc đại gia đình giao dịch may mắn, thành công :shamrock: :shamrock: :shamrock:

7 Likes

Uây đẹp chóa, thank kiuu kiu. Chiều giải ngân lấy may :boom::boom::boom::dart::surfing_man::dart::surfing_man::100::100::100:

6 Likes

Hôm nay xanh đỏ nhẹ là thành công, cả nhà giao dịch vui vẻ nhé

2 Likes

Đã bị phá tim :rofl::rofl::rofl::rofl:.

:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

3 Likes

Cuối tuần mà xanh vỏ đỏ lòng là xác định qua thứ 2 thị trường bung nóc ! :+1::+1::+1::+1:

3 Likes

Hôm qua 1 phiên xanh vỏ đỏ lòng rồi bác, e nghĩ chắc thời điểm này tạo lập chưa muốn điều chỉnh mạnh đâu, đợi đàn cá đang ngồi ngoài chịu không nổi vào cắn câu hết lúc đó mới điều chỉnh mạnh, và đội lái làm vòng mới

2 Likes

Hôm nay làm một phiên nữa thì những người cầm tiền nhàn rỗi mới rối hết cả chân tay, đầu đau như búa bổ vì mãi phân vân không biết có nên xuống tiền chưa, kha khá người phải uống thuốc bổ não vì máu load không kịp . :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Thứ 6 thường là ngày bị bán ^°^

Sáng đỏ nhẹ, chiều xanh hay sáng đỏ nhẹ chiều đỏ nhẹ @Dieukhanh3010 @Qunhnhu @CaoCuong :innocent::innocent::blush:

6 Likes

Kịch bản nào cũng được miễn sao không đạp mạnh là được rồi bác

3 Likes

Cơ bản nến nhỏ, biên độ nhỏ là ổn, đừng biên độ 30 điểm, chờ dòng tiền hấp thụ tiếp kkk

6 Likes

Theo kinh nghiệm 12 học phổ thông thì tui tự tin tuyên bố phiên hôm nay “Sáng đỏ nhẹ, chiều đỏ nhẹ hơn” nha . :rofl::rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Good morning cả nhà. Anh Bình ơi tư vấn giùm em kháng cự/hỗ trợ của Gex với ạ. E đang ngắm xem có nên vào hàng ko. E muốn hỏi anh trước khi fomo.

2 Likes

Bạn tham khảo góc nhìn cá nhân:

3 Likes

Cửu long hộ pháp thế kia chả có nhẽ laik đo đỏ khà khà :smile::smile::smile:

2 Likes

Em cảm ơn anh, đây là inbox thảo nào em dùng chức năng search ko ra. Vậy hiện tại giá 23 thì em thăm dò 1 chút cũng đc anh nhỉ.

1 Likes

Ok, cũng phòng tính huống bị điều chỉnh xuống 21.2 - 21.3 hiiii :blush::innocent::innocent::innocent:

3 Likes