Thời cổ đất lên ngôi, sóng hồi bắt đầu từ mai đến cuối tháng 10

Lượm dép đê :sweat_smile:

drh nhé ae

2 Likes

FCN. VCG nổ cho đầu tư công ah ae

2 Likes

Dig giũ mạnh và bắt đáy 1tr cổ atc, bác xem ruần sau chạy chưa

CEO thì sao vậy chủ Pic ?

phải test lại 25. qua ae t+ bắt thứ 6 hàng về sút hết 29.5-29.8. thứ 2 xung trận

1 Likes

32 xông phi là ổn

Nhịp này bđs, ck lại về gần nền cũ như tháng 6, tháng 7
1-2 nhịp nữa là có thể vào dần rồi

6 Likes

đáy 2 tuần đang hình thành. DRH =>.VHM ae cứ xoay vòng bds mà chơi. nhìn NBB nó tích lũy xong phi là hiểu. dòng tiền bds duy trì khá tốt 1 tuần qua

Nay có vẻ là phiên cuối để rũ hàng xong.
Tuần sau sẽ thì nhau đua lệnh

1220 bắt hàng!!! bds là ưu tiên

1 Likes

vol bds lên 2.3 k tỷ. quá ổn. duy trì suốt 1 time qua

tổng quan nay nhìn cầu nhóm BDS khá lớn. ae bán hàng cắt lỗ có ae múc khá mạnh tay. vùng hỗ trợ tiếp theo của CEO - 25- DIG 32. khá mạnh. nhiều cổ phiếu bds khác test lại chân tuần. kết quả view hôm nay, thứ 6 tuần sau sẽ trả lời. ae cùng xem mms sang tuần sẽ làm gì nhé!

1 Likes

Dig nhịp tới có hồi thì về tới đâu được ạ? E đang kẹp vùng 4x mà ngày càng xa bờ quá ạ

32 a bắt nhịp 1. sau đó t+2.5 view tiếp. e kẹt chịu khó lướt. còn cắt h cơ cấu mã nào cũng sai. vì không có gì chắc ăn hiện nay. bds duy trì dòng tiền hiện tại khá ổn rồi

1 Likes

Bắt lướt t0 giảm giá vốn ạ

đúng bạn. kết bạn ■■■■ mình 0975599583. điểm vào lướt mình báo

Hồi có đủ T không bác.

mình tính là đủ t+2.5 . nhịp hôm trước ae cũng bắt CEO 28.8 lướt ra 30 đó bạn. dig 34 lướt ra 36

API mình đánh nhịp trước ăn dc 3 cây ce. nó chạm MA 200 là chốt ngay ATO phiên đó. nay mới xem lại. nó đang test lại kênh chéo break và hỗ trợ ma 100 và 50 ở đây. nếu sang tuần mà vol tăng , giữ dc trên 19 thì vào tiền. nếu vol giảm mà mất 19 thì không nên vào bạn, chờ nến tuần sau view tiếp

1 Likes