Thôi xong...tan nát cuộc đời vì cổ đất...khi không bỗng dưng đọc bài này mất ăn mất ngủ!

Thì đương nhiên rồi. Cổ tăng hay ko tùy thuộc vào lái, đơn giản thế thôi.

:rofl: 125k tín hiệu ngon Vl , múc múc , chia 3 kkk

1 Likes

Em thì e ko tin vni thủng 1100 đâu, đen lắm thì còn 1 nhịp lên 1280 rồi quay về rút 1100 rút chân mạnh mẽ… Các chuyên gia cứ bảo về 800 900, oải vãi…

1 Likes

Không hiểu gì thì mới nói 125 tín hiệu ngon.

:rofl::rofl: tới đó thử xem cả xã hội có hô ngon Ko​:rofl::rofl:

Không bạn ạ, cả xã hội hay ko thì mình ko biết, nhưng ko có mình.

Nói miệng dễ lắm

Thế bạn trả lời cho mình 1 câu này:

Giá đất tăng xx lần, trên sàn nhỏ lẻ cầm đa số thì cổ đất có tăng xx lần như giá đất ko? hay là hàng phải nằm trong tay lái đa số?

Nhỏ lẻ ko nhả hàng ra nó ko gom đủ tăng bằng gì? cổ tăng do lái là đúng hay sai?

Bâc chơi cổ nào ko có lái ấy. Mất niềm tin thì đtu làm chi

:rofl::rofl:thế bạn trả lời đx câu lúc cổ nằm trong lái đa số đã xx lần chưa , sẽ tự có câu trả lời nhé

Giải pháp giá bđs của chủ pic vớ vẩn thực sự.

Thế nên tôi mới đợi gom xong và xác nhận gom xong mới đánh.

Cổ ko có lái thì tăng bằng gì hả bác, tôi ko mất niềm tin mà tôi nhìn nhận lại cho đúng thôi. Khi nào gom xong thì tôi đánh.

Cuộc sống vốn dĩ khôg công bằng, lái gom cũng có cái hay m mua đc giá thấp chim lợn nó ko gáy eng éc mấy anh zai bé lên đường thì làm sao cô đọng đc, còn có thể lái lắm mà gặp lái chúa có ngày mất xác

Mình chỉ đưa ra nhận định là phải gom xong đủ mới có thể tăng sóng mới đc, nhiều người cứ nghĩ đất tăng là cổ đất tăng theo, tôi nói chưa chắc đó, đất và cổ đất là 2 chuyện khác nhau, giá đất tăng mình ko nghi ngờ gì, nhưng cổ đất muốn tăng thì phải chờ xác nhận gom xong.

Theo bác dấu hiệu nào là lái đã gom xong ạ

Cái đó bác hỏi các cao thủ chứ mình gà lắm nên ko biết đâu.

Ông nặng cổ lái tìm lái mà chơi.
Nội cái tư tưởng đó đã vứt mẹ nó rồi.
Tôi chỉ thích thiên thời lái

5 Likes

Lái đánh lên đánh xuống ăn đc cũng đúng. Nhưng mà k lái nào bằng lái thiên thời, ông chốt xong giá đất nó nổi sóng thì quay lại đua thôi

2 Likes

Đợt này đúng lúc bank hết room chờ ra. Mà năm nào chả coa 1 2 thâng trong năm tràm do room bank. Nó nới room các con zoi sẽ thấy.

1 Likes