Thông báo đổi avatar!

, ,

Ờ, kệ M M!

Óc lol

Ờ, kệ M thầy M!

Thấy cổ lên thì nói lái kéo, cổ xuống thì lại nói lái úp, mà chả hiểu cái vĩ mô, tình hình kinh tế vn như nào, cái gì đang tác động chung đến thị trường, mà lên diễn đàn đọc tin thì toàn thấy cái ông này , chả hiểu

Nó biệt danh mõm mà bác, cây hài của f này, show mới nhất bán 4 cây ce dig bắt đáy NVL, nghe đồn đâu ăn ngập mồm luôn :joy::joy:

Nghe bảo đang nạp thêm 9 tỏi vào kéo nvl tím cứng ce đến cuối năm nữa, kì vọng 8x xả hàng lại giống bác chủ tạch nvl

Nào hốt nhớ kêu t dậy nha, đợt này t dự ôm dig ceo CE ngủ hơi lâu đó!!!

Đậu mớ mai ceo dig đé o CE t làm con chúng m!!! Kkkk

Úp thêm cái hình đây cho uy tín!
Hy vọng sớm dc mod @SuperModerator @Suzy cho cái danh hiêu cao thủ đeo cho đẹp, chứ cao thủ toàn mõm ko như @Doremon68 lại dở. Thanks mod!

Chú mày viết lằng nhằng hài phết, thằng cha Tuấn A7 nó đang sịnh hoạt bên cộng đông Firreant ấy. Chú sang đấy mà hô. Vui phết.

Xin link bro, f0 giờ hay phết nhỉ, mới vào mà biết phai ăn luôn rồi, ko biết a7 có ổn với lứa này ko nhỉ

Cho vậy t biết tìm a7 ở đâu???
Đùa chứ mới out room có a7, ngoài hô ra ko thấy có thêm phân tích gì hay.
02/12/2022 mới đầu giờ chiều hô còn hàng đâu nữa mà bán, cuối giờ nó táng cho lệnh bán 400k nhìn uy tín vl

Kích vào nhìn thấy hồ sơ đang sinh hoạt trong cộng đồng đó, viết gì hô gì đều thấy.

2 Likes

Vậy f0 qua bên đó đông vậy à, mà bọn f0 đợt này cứng đấy, ko cẩn thận lại lòi mồm!!

121 thằng theo, ít hơn hồi bên này nhiều. Cũng chưa thấy chửi bới gì.

Trừ bác ra còn 120 chứ mấy :joy::joy:

Tôi ko theo nhé. Vô tình đọc đúng vào mã đang ngắm ngó có nó nhảy vào viết thì thấy thôi.

Ceo hả bác, em đoán thôi, vậy là 121 người :joy::joy:

Nói chung là tôi thích nhóm bđs. Mà tt tích cực sau vụ Qc THM trên mạng thì ít mà giá thì xuống quá,nên cứ mò mẫm đọc xem mấy tay CP có lộ ra tin gì sớm không thôi. Nhóm này và Bank mấy khi có giá tốt như năm nay.

Em sợ bank ko ngon đó bác, vừa khoá mồm, vừa đánh cho nôn ra, đã vậy còn ko cho book lợi nhuận cao sợ dư luận xấu, em thì sợ cổ đông bank còn cái nịt!