Thông báo đổi avatar!

, ,

Bên 319 có Hoangketcau thích đánh bank, lúc nào ngửi thấy mùi là lại hô ae nên lướt ổn.

1 Likes

Lướt dig lại ối dzoi ôi đấy chứ cần gì bank bác, 1 năm ăn 3 sóng lớn 5 sóng nhỏ lòi mồm rồi, mà dig còn sóng sánh liên tù tì lên 1tr/1 cổ
Bank ăn sóng như mèo ăn, chả bõ bèn gì

1 Likes

Tôi chơi từ 2008 chết đi sống lại nên giờ ko fomo, chỉ đua khi nó mới ngóc và đặc biệt. Ăn đủ hoặc đứt thì dừng và chờ làm lại.

Tiền ra vậy em sợ dig ce lên 3x khoẻ

1 Likes

Mua đc tận giá đáy thì cầm là bình thường, kê gối ngủ cũng đc. Nhưng thấy cái nick là thấy thích tối đa hoa ln nên nhảy nhót theo sóng, cẩn thận chứ lướt sớm hay muộn đều tổn hại.

1 Likes

thằng nol mon có con kec tien mà muc. toàn thánh mõm thôi

Ý là ví dụ như này: 1 mã có giá mua 10, lên 25 bán để chờ nó quay đầu giảm sâu hơn mua lại vòng mới, nhưng nó lại lên tận 30 mới quay đầu mà quay đầu tới 25 nó lại bật lên và lên tiếp thì rõ là tổn hại khi muốn đầu tư dài hơi vào nó (ko phải chỉ thuần đầu cơ nhé). Đấy là lướt sớm. Hoặc ví dụ thế này: Vẫn mã đấy, bạn lỳ tới tận 30 rồi mà chưa bán, vậy mà nó đã xuống, vì vẫn kỳ vọng nên bạn ôm, nó xuống tận 20 mà vẫn tử thủ ôm vì vẫn còn lãi, lình sình mãi rồi nó test lại giá 10 bạn chán bán ở 11 thì nó lại quay đầu rồi tăng vượt 30. Chẳng hạn thế. Không gì là không thể ở TTCK.

M nhận định dở ẹc, ăn hên được vài cú rồi gà vẫn hoàn gà, mà m mõm nghe m nói chắc bán nhà, show full danh mục thì ae mới tin m nói dc

bác nhìn cái tên mà k biết đúng hay sai à
Capture

Múm em L14 hồi nào vậy, kakaka, sáng mở mắt là cứ nhìn thấy em nó tím

Có cầm qua, nhưng từ đáy lên chỉ mới đụng 3 mã, dig full, ceo vào thứ 6, fts múc t+2 xong sút 2 chăm cổ :joy:

Yếu rồi, tôi có 1K giá 60.5 nhé. Hàng mà tự tin vậy đó.

Em vào dig ngay đoạn 1500, múc cả năm vẫn chia 12 :joy::joy: vị thế ko tốt nó khổ vậy!!
Cũng hay, học đoạn này đúng chất lượng, giờ về bờ rồi, coi như 1 năm f0 tốt nghiệp ko lỗ kkk
Giờ đang nghĩ về câu chuyện x5 :person_gesturing_ok::person_gesturing_ok:

Sai cả năm, đúng mỗi 1 lần all in full mơ gin ngay đáy, lại ăn ngập mồm.

1 Likes

Dm kiểu này ce cứng rồi!!!
Lái chơi kiểu này dễ bắt bài quá :person_gesturing_ok::person_gesturing_ok:

Cái nick thì quan trọng gì, đọc văn phong xem sao, tôi ko chú ý.

Nhìn giống clone rồi bác ạ
Văn thì copy paste dc chứ cái tên thì a7 ko bao giờ để vậy đâu

1 Likes

xúc nhanh

Hình DIG
Nav t có 5 chẹo, đã all in phun mơ gin, khỏi bắt bẻ t nha kkk