Thứ 2 tuần sau nếu DIG không quay đầu CE tôi xin khóa nick vĩnh viễn!

Cái loại cắn chộm, vào cắn xong té, riêng cái đoạn tư cách rẻ rách này thì ỉ vào mồm rồi. chưa bàn chuyện đúng sai

Dốt và vô học, nhưng ko sao thông cảm, nhiều khi lỗ quá ngu người, ko suy nghĩ được gì.

Tiền của a chú ko phải lo, a tự khác có sự quản trị, sàn trần với a nó nhẹ tựa lông hồng, rẻ thì a lại canh gia tăng thôi, đầu tư 5-10 năm thì vài ba cái trận này a ko phải nghĩ

Ai lo cho loại dốt vs vô học đâu. Dốt mà tính tình tốt, điềm đạm lễ phép người ta còn thương… Thế nhé, đừng tag tên nữa nhé.

tôi đâu cần thương, đợi ông thương thì cái sương chẳng còn, thôi về đi e

DIG thì hết ga 3 năm thôi :joy:

ce lại vặt nhau làm dì?t+ đông chết tất.toàn anh mua hôm nay chờ sang tuần lãi to.kkk.:laughing:

dig đã là cổ quốc dân giống hpg.khác tí cổ hpg hơn 4 tỉ.nơi tập hợp t+ đông. :laughing:

1 Likes

Bản lĩnh. Ủn mông chủ thớt hóng đến T2

Cái nick có giá trị mẹ gì đâu :))

Hôm nay DIG khớp lệnh cũng ấn tượng đấy

Năm ngoái nó có giá 21-22 có ai âm mưu gì đâu.

Mong DIG tạo đáy nhưng thật sự nó về 2x là bình thường.

1 Likes

Mày khóa thì kệ cm mày chứ sao.

Năm ngoái cao tốc, vành đai 3 HCM chưa thông qua! Năm nay đất ven đã khác bọt nhiều rồi.

1 Likes

Ủng hộ chủ thớt. Dig bị bán quá lố. Hy vọng bắt bọn bán khống, lũng đoạn thị trường để trả về giá trị thực.

Cảm ơn bác dù ko biết có đc vậy ko nhưng hi vọng là thật cho e có động lực

Khóa nick đi rồi lập cái khác nói phét tiếp chết ai đâu.

Câu này nghe quen nhỉ, đâu tuần thì đáy ở 5x, cuối tuần đáy ở 32. Sang tuần chắc đáy 2x :grin:

Nó sẽ về lại nơi tình iu bắt đầu là 2x, lằng nhằng ở vùng 2÷3x còn lâu và 1 chu trình mới từ đó

Hồi là để bán tiếp thôi :grin: