Thứ 2 tuần sau nếu DIG không quay đầu CE tôi xin khóa nick vĩnh viễn!

đang đoạn nóng, chẳng có short nào đâu bác, toàn bịp bịa :upside_down_face:

1 Likes

Dòm bảng điện cay nhỉ :))))

Đang dẫm đạp lên nhau để chạy chứ ô nào điên đi sọc lúc này. Lái cũng chết, lướt cũng chết, dài hạn cũng chết…

1 Likes

Khóa nick chưa ad room???

Nghe bọn nó lừa, họ bán tháo vì nó có thể về peny chứ ai thèm short mấy con lái lợn này.

Vẽ đẹp nó mới lùa được gà chứ. Con này dòng tiền nó có vấn đề mà các bố có đọc đâu. Báo cáo tài chính nó… haha… ko dạy mấy thằng lái lợn, cho nó bị luqf mà ko biết có khi… nó lùa. Haha… Him Lam bán dig ko dại nhỉ??? Ngon thế họ đâu có bán. Haha… tôi đợi con lái lợn này nó về peny sẽ canh xem điểm nào mua hợp lý.

Chưa khóa à?

Bọn vay khó bán khống thì ko thấy bắt bớ. Làm như mèo mửa

Quân tử nhất ngôn, khóa nick chưa hay lại thánh mõm

Chắc chủ pic đang thở oxy vì tưởng bắt đáy trúng

Cái vả ko trượt phát nào cho những ô kiêu ngạo như chủ pic. ZIP

Kể từ giờ không dc nghe A7 tiếp động lực nưa ạ

Khoá nick chưa chủ thớt ? Broker @Vietnam

Về vùng giá này chả ai buồn bán làm gì, ae k margin tắt app làm việc hoặc đi chơi thôi, theo A7 đến cùng. Mặc kệ CL buôn vịt ngan với nhau. Giá CP k phải hô hào mà có, mà dài hạn lên bằng nội tại DN.

1 Likes

khóa nick đi A.d

có cần lừa hạ lưu đến vậy không

Khuyến mại thêm 1 cây sàn nữa mà chưa thấy khoá nhỉ

Giai đoạn này đừng hô hào làm cc gì đừng tỏ ra là thông minh hay ăn rùa ngậm mõm lại và khoá pic đi

chú này đánh chứng bằng mõm.

tÔI CÓ 1 CÂU HỎI SAO A7 MUA GIÁ CAO THẾ NHỈ? liệu CÓ PHẢI A7 ĐÃ BÁN NĂM NGOÁI VÀ MUA LẠI NÊN GIÁ TB MỚI CAO NHƯ THẾ CÒN NẾU GIỮ VÀ MUA TỪ 2 NĂM TRƯỚC GIÁ 1X LÀ CÙNG SAU CHIA CP THƯỞNG MẤY CHỤC %