Tiếu Ngạo giang hồ

Im ắng quá. Các bác xuống thuyền hết rồi à? :joy:

Bác âm bao nhiêu % mà dũng cảm thế bác ? Em chưa biết nên làm gì nữa

Tôi âm 50% rồi chán chả muốn đầu tư nữa , T2 tôi bán sạch tôi về làm lại cuộc đời :flushed:

1 Likes

Xuống thôi cắt rồi về chăn bò từ bỏ :sneezing_face::sneezing_face::sneezing_face:

Đạp quá. Rồi còn ai mặn mà với cái sòng này nữa. Toàn F0 chân ướt chân ráo vào, bị vả không trượt phát nào :joy:

1 Likes

Cám ơn bác J, chúc bác cuối tuần vui vẻ :heart:

1 Likes

T7 tàu ngừng chạy mà cụ :sob:

1 Likes

Tôi cũng là 1 F0 và cũng đang thua lỗ và cũng chẳng có kiến thức và kinh nghiệm để khuyên bác gì hết . Chỉ thật lòng chúc bác may mắn trong chặng đường tới

5 Likes

“Nhớ ai như nhớ thuốc lào
Đã chôn điếu xuống lại đào điếu lên” :grinning:

Cơ mà Fo non kém kinh nghiệm, trình độ thì nếu có cơ hội là rút hẳn, ko nên tham chiến khi trong tay ko tấc sắt hay mảnh giáp nào…

Lên đây chỉ béo bọn Cáo già, cá Mập…

9 Likes

Em F0 non kém thật ạ. Bị tt từ tết đến giờ vả cho kk trượt phát nào.

2 Likes

Có phải Cụ Dâm ngày xưa bên F3…1.9 ko

1 Likes

Dạo này hết dâm rồi

3 Likes

Dca xạo nữa

1 Likes

Dạo này thấy gái hết ham rồi
Trên bẩu dưới ko nghe

1 Likes

Cảm ơn lời khuyên của bác J.
Chúc bác và gia đình ngủ ngon & mơ đẹp

2 Likes

Dca uống ngựa thái vào cho máy nó chạy

1 Likes

Uống cả bao tải mà ko ăn thua

Nó tỷ lệ thuận với VNI

6 Likes

Tăng trưởng GDP quý 1/2022 đạt mức 5,0% YoY, dẫn dắt bởi lĩnh vực sản xuất (+7,8%), Tài chính – Ngân hàng (+9,8%), Vận tải – Kho bãi (+7,1%). Những lĩnh vực này tiếp tục là trụ đỡ cho đà phục hồi của nền kinh tế khi chứng kiến mức tăng trưởng tốt hơn trong tháng 4.
Chỉ số dự báo sớm về triển vọng của hoạt động sản xuất công nghiệp cũng cho thấy sự tích cực với PMI duy trì ở mức 51,7 điểm trong tháng 4/2022. Đáng chú ý, sản lượng đã hồi phục sau khi giảm trong tháng 3 và đơn đặt hàng mới tiếp tục tăng dù tốc độ tăng đã chậm lại đáng kể, mức tăng thấp nhất trong vòng 7 tháng mở rộng liên tục.
Ngoài ra, sự phục hồi của lĩnh vực tiêu dùng trong nền kinh tế dần trở nên rõ nét hơn khi doanh số bán lẻ hàng hóa và dịch vụ tháng 4/2022 ghi nhận tăng trưởng 12,1% YoY, trong đó, bán lẻ hàng hóa tăng trưởng 12,4% YoY.

28 Likes

Ngon! Tàu đã được kéo trở lại đường ray!

8 Likes
1 Likes