Tiếu Ngạo giang hồ

Hi vọng bác vẫn chia sẻ nhận định hàng ngày để F0 tụi e còn biết cách xử lý tk ạ.

1 Likes

gom đủ người nạp tài rồi nên bây giờ lặn là chuẩn bài hen! chúc mừng mày nha!

2 Likes

Ui cha, đúng văn của Cò rồi. Cho ăn, rồi bắt nhịn để bố lùa chúng mày vào Gr bố còn thu phí. Cần thủ siêu hạng!

2 Likes

Bài của nó đấy. Cho các con nghẹo cắn tí thuốc free rồi bụp cái nó cắt, bắt mua. Cao thủ đấy.

1 Likes

tôi kính cẩn đề nghị mod @Suzy ban nick vĩnh viễn thành viên @Jean vì hành vi lập room thu phí. Khoá topic không có tác dụng vì đối tượng này vẫn có khả năng móc nối với nạn nhân thông qua hình thức inbox và sử dụng tiếng lóng để nói về room thu phí. Dù bây giờ đã trễ vì đối tượng đã gom đủ nạn nhân, nhưng thà trễ còn hơn không làm gì!

8 Likes

Những r thu phí, lùa gà thì thanh tra UBCK sẽ vào làm việc, xử lý luôn. Thu phí mà ko nộp thuế là chết cmnr.

3 Likes

Mình nghĩ mod @Suzy@SuperModerator nên có chế tài để xử lý những hành vi lợi dụng diễn đàn để trục lợi cho cá nhân mình và có hành vi thao túng chứng khoán như trường hợp chủ topic vì người này không mang lại lợi ích cho diễn đàn, vừa là tác nhân gây ảnh hưởng tới thị trường chứng khoán bằng các hành vi như sau:

d) Giao dịch chứng khoán bằng hình thức cấu kết, lôi kéo người khác liên tục đặt lệnh mua, bán chứng khoán gây ảnh hưởng lớn đến cung cầu và giá chứng khoán, thao túng giá chứng khoán;

đ) Đưa ra ý kiến một cách trực tiếp hoặc gián tiếp thông qua phương tiện thông tin đại chúng về một loại chứng khoán, về tổ chức phát hành chứng khoán nhằm tạo ảnh hưởng đến giá của loại chứng khoán đó sau khi đã thực hiện giao dịch và nắm giữ vị thế đối với loại chứng khoán đó;

13 Likes

Tất nhiên là tao vẫn ở đây
Nhưng ko thể chia sẻ bộ não vĩ đại của tao cho những kẻ hèn bẩn trên này được!
Mày hiểu chứ?

2 Likes

Lên làm chủ tịch UBCK luôn đi

Mời thanh tra mạnh vào nha :grinning::grinning::grinning:

F0 đã lỗ sấp mặt rồi, mày và bọn ekip vẫn còn ráng vơ vét từng đồng từng cắc mồ hôi xương máu của họ! Của thiên trả địa thôi con ạ!

6 Likes

Có tml nào đang chửi m quá vậy Phi
hình ảnh

1 Likes

image

Mong bác tiếp tục chia sẻ thông tin trên này cho anh em nắm bắt!
Cá nhân em thì việc chia sẻ TT của bác rất hữu ích, còn việc phân tích TT, đưa ra quyết định và tự chịu trách nhiệm là việc của mỗi người, bác cũng ko phải suy nghĩ nhiều đâu ạ!

6 Likes

Trên này cờ hó nhiều quá nên cũng ko thể nào nhiệt tình chia sẻ được bác ạ!

Đúng là Thầy mà sai là Thằng!

4 Likes

Mạng ảo nó vậy mà bác, em thì ko tham gia vào các tranh luận, cãi vã. Em lên đây chỉ để tổng hợp thông tin, phân tích, ra quyết định và tự chịu trách nhiệm về QĐ của mình, ko trách ai cả!

2 Likes

Chỉ vì tạo lập ( dòng tiên khôn nó muốn gom hàng ) nó đạp thị trường mà pà kon đã cãi nhau vậy ?? Trong khi tạo lập cười khểnh vì các nhà đầu tư như chúng ta trách móc nhau đủ kiểu, náo loạn diễn đàn ! Các bác xem lại và bình tĩnh giờ không nên đổ lỗi cho ai cả ! Vì chúng ta là nhỏ lẻ, số lượng nắm giữ đã đc bao nhiêu đâu ?? Có đủ chi phối được thị trường không ? Giờ chúng ta nên ngồi im lặng bình tĩnh, ai có hàng và đang lỗ giữ cho chặt, ai ko có hàng thì giữ tiền chờ bắt đáy ! Đồng tiền giờ đang mất giá, lạm ohats tăng cao, các bác giữ tiền cũng chẳng giải quyết đc gì, có đủ thì mua vàng, coa đủ thì mua bất động sản, mảnh đất biệt thự mà giữ giá trị tài sản ! Không đủ tiền thì chờ bắt chân sóng ta làm lại con sóng mới ! 😮‍💨😮‍💨😮‍💨😮‍💨😮‍💨

9 Likes

hình ảnh

3 Likes

Thế f0 chưa đủ khổ hả ông mà còn xơi tới đồng tiền cuối cùng của họ như vậy ? Họ đã đủ khổ rồi, giúp thì giúp cho trót. Làm việc tốt tự nhiên phúc nó đến thôi chứ đừng mang danh “giúp người” để trục lợi từ họ, nội quy diễn đàn có hết mà ông có cần lên đó đọc không hay tôi crop cho ông xem ?

6 Likes