Tiếu Ngạo giang hồ

Em có chơi bời gì với bọn thằng Trương Phi đó đâu bác…toàn bọn ăn tục nói phét…bác đồng ý trả phí khi lỗ em cạch mặt bọn đó luôn nguyện theo bác…

1 Likes

Thực tế có chất lượng có nổi tiếng hay ko nó ko quan trọng bằng sự minh bạch, sự thoải mái chia sẻ, thế liệu thu phí có khiến chất lượng và sự nổi tiếng của nó đi lên ko hay chỉ là thu phí và thu phí, bác có dám chắc bản thân mình đầu tư luôn đúng ko, chả ai dám chắc mình giỏi ở trên ttck này cả, đừng quá tự tin tự mãn vào bản thân mình, còn đây là 1 diễn đàn chứ ko phải là nơi 1 cá nhân thay đổi cả 1 tập thể đc, nếu muốn thu phí thì xin mời đi làm broker cho các cty mà ăn phí ăn thuế cho nó sướng, còn nếu mục đích lên f247 chỉ để tiếp cận member để room cho đông người thì tương đối nhiều rồi đấy :grin:

17 Likes

Đúng rồi bác…cứ lập đi bác…anh em nào có nhu cầu thì tự nguyện vào mà…tình nguyện trả phí chứ có ai ép buộc đâu…
Nhưng lỗ trả phí cho em nha :)…đợt này hơi khó khăn…hihi…đội ơn bác…

2 Likes

Vì cái sự “minh bạch” và “chia sẻ thoải mái” ở cái TT bẩn thỉu này nên hàng ngàn nđt F0 mới chết mất xác.

Chỉ lũ gà mới có tư duy như vậy!

Thôi nhé! Thích kiện thì cứ lên phường, anh chả quan tâm!
Mod đã nói bên trên rồi, có bằng chứng anh mời gọi nđt thì cứ show ra cho mọi người thấy và cũng để Mod xử lý!

3 Likes

Chỉ mong bác @Jean dù có mở group kín hay không thì cũng đừng bỏ bê f247 nha. Em cũng rất muốn dc nghe những nhận định và chia sẻ từ bác ạ :muscle:t2:

3 Likes

Tôi gà hay tôi kém cũng chẳng sao, NĐT F0 đa phần chết bởi sự thiếu hiểu biết kèm theo đó là chưa trang bị đầy đủ kiến thức cho chính bản thân mình nên mới fomo và cutloss, ttck ko phải nơi ai cũng nói thánh tướng đc cả, quan trọng mình hiểu mình ngồi ở đâu để kiếm tiền thôi, còn những ai mà cứ thích tạo room thì mục đích cũng chỉ là tư vấn khuyến nghị thậm chí là cutloss thôi, trình tới đâu kiếm tiền đc tới đó, muốn người khác tâm phục mình thì hãy thể hiện bản thân chứ đừng mõm rồi vào room, gặp quá nhiều rồi và rồi cũng sẽ có ngày có phốt, tất cả sẽ sớm có kết quả thôi :grin:

9 Likes

Anh đâu có sợ khi anh cứ đường đường chính chính.
Chỉ những thằng kém cỏi GATO mới hay tỏ vẻ anh hùng!
Có ngon qua chửi đám lùa gà DIG CEO kia kìa :grinning:

Chuẩn rồi bác…kệ lũ gà…

Thế thì xin mời thể hiện bản thân, khẳng định đẳng cấp để mng kính nể, còn bản thân tôi thì trình thấp kém cũng chả dám tạo room tư vấn khuyến nghị ai cả :grin:

3 Likes

Những thg ngu dốt thì thường vỗ ngực tự mãn trên ttck để rồi chết thảm, đa phần là vậy :grin:

4 Likes

Thực tế thì chỉ có những thg khố rách áo ôm đéo kiếm đc tiền trên ttck mới phải tạo room thu phí để đớp thì cũng thuộc dạng tầm thường thôi :grin:

7 Likes

Nhiều người vẫn cố tình k hiểu và huyễn hoặc theo ý nghĩ cá nhân nhỉ. Mình quan niệm, cái gì đã thuộc về chất xám thì sẽ không bao giờ làm free. Mình dày công bạc đầu nghiên cứu, theo đuổi, trau dồi, đến khi đi truyền đạt lại cho người khác, tự bản thân cũng thấy công sức + chất xám bỏ ra cần đc đền đáp. Đừng quy chụp cái kiểu mở room dạy học tính phí là lùa gà, là lừa đảo, là tầm thường. Như thế khác gì tỏ ra ghen ăn tức ở nhỉ ?

P/s: chưa hề tham gia room hay biết gì room bác chủ topic nhé. Không lại bảo mình bợ đít :sweat_smile:

5 Likes

Lại sủa rồi, bản thân thg ngu như mày đéo biết cơ chế tự mày bình luận topic cũng lên like à thg ngu, bản thân tao lên f247 ko phải để lấy like, thích đọ like thì mày đọ với mrkhoai nhé, like có làm cho mày có tiền ko hay vẫn phải tạo room thu phí thế ?

7 Likes

Em nào xinh thế nhở 🥲🥲🥲

image
Tưởng thế nào :))

2 Likes

1 Likes

Cũng lộ bản chất vô học đĩ điếm ngay!
Mấy chú anh dễ bắt bài lắm

Ha ha…

Còn đây thì gọi là “Đĩ điếm có học”

1 Likes

2 cụ tích xanh máu lửa quá nhỉ, ng đâu đổ thêm can xăng vào bừng cháy nào :rofl::rofl::rofl: cho

Trung thủ ko chấp