Tiếu Ngạo giang hồ

Thành phần quần chúng hóng hớt, ném đá hội nghị như bạn xứng đáng được like :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Dạ. Thế là em hiểu rồi.
Bác đúng số 1 đấy, bác số 1 thì ko đứa nào dám nhận số 2 luôn. Người thường ko ai dám chung bảng xếp hạng với bác. Ngoại hạng rồi. Hà Hà.

1 Likes

Đéo nói sớm, gì chứ like mình không tiếc, cái này mình làm được :joy:

Đệt, mới quen nên like dạo cho 2 lần, muốn nhiều lần là thu phí đấy nhá :joy: :joy: :joy:

Mấy thằng bây thích xa luân chiến hay chơi hội đồng anh đều chấp hết!
Vì tui bây chưa đủ tuổi và trình thì quá thấp!

1 Likes

Lần đầu là F0 rồi, F0 thì lấy đéo đâu ra quyền đòi thu phí…
Trung thủ chả đòi thì thôi…
Thương tình lại like cho cái nữa rồi đấy :joy: :joy: :joy:

E ko khiêu chiến j vs bác nhe, e họ nhà giữa.

1 Likes

Tao cũng thế, phe trung lập, ôm cật chờ thời :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Tao like lại mày rồi nhá

Thg nào lập nick ảo vào cmt thì ra đường ô tô đâm chết, thg nào chửi bừa thì ra đường ô tô cũng đâm chết cả họ nhà nó ok ? :))
Còn mày thích nhờ mod check giúp xem kẻo lại bảo lập nick clone vào cmt, còn trc đây mày cũng tự tạo nick xong bợ đít mày suốt mà đúng ko Jean, ai trái ý của mày thì mày chửi còn bợ đít thì mày khen hay, bố lại lạ lẫm mày quá :))

1 Likes

Thôi mấy bác bớt lại đi đừng cãi nhau nữa. Cuối tuần thị trường rớt thê thảm đã buồn chán lắm rồi!:weary::weary:

2 Likes

Tôi kẻ lang thang chả bợ đít ai. Nhờ hôm may mắn đi ngang pic cũ về quân chính quy của bác Jean nên tôi không cắt ngay bẹn, cũng đỡ lỗ được chút đỉnh nên cũng rất cảm ơn bác ấy. Xin hết ạ :grin:

6 Likes

Thôi đừng cãi nhau nữa. Tôi cũng là người biết ơn anh Jean vì thường tìm vào đây xem nhận định thị trường

6 Likes

Có bác ấy là có thêm 1 góc nhìn để mọi người tham khảo. Tôi thì thích kiểu phù thịnh giống của bác ấy.

2 Likes

Cãi nhau thế là đủ rồi. Nhạt dần. Chẳng giải quyết vấn đề gì. Chốt lại tuần sau đi viện bao nhiêu

Đầu đỏ đít xanh

1 Likes

XH này hay thật, đến giẻ rách cũng tự hào :grinning:

T thấy cái cách m làm quen lắm r đấy, ở f này cứ vài tháng lại xuất hiện 1 thằng như m :grin: .
Chả biết đánh đấm tnao ăn con gì mà lên mạng như thánh như tướng.

Em cũng vào F247 được 2 năm rồi mà chưa được 100 like, các bác ủng hộ em ít like không đói quá =)))) sắp tới ko biết admin có tổ chức chức event đổi like lấy mì tôm ko nhỉ @Suzy ?

4 Likes

=))) Thôi ko dính vào vụ này ko tý lại bay nick =)))
Like nhiều like ít thì cũng có nhiều cách, cơ mà các bác thích nhiều like chứ em là em chỉ thích nằm vùng hóng tin thi thoảng đi tim các bác chứ, gặp phải mấy ông có cái Farm mấy ngàn con đt thì muốn bao nhiêu like chả được, khó như FB còn làm được cái diễn đàn con con các bác cũng đua nhau làm méo gì.

2 Likes