TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Ông xem lại thằng nào bảo tôi là ■■■ kìa, còn ông thì cứ tiếp tục mà gáy nhé. Xem ai tổn hại hơn ai nhé.

Ok. Bạn giỏi nhất quá. Cả nhà vỗ tay cho bạn.

Gáy nữa đi, mạnh vào

Có bị làm sao không bạn ?

1 Likes

Lại lôi sách A7 ra hả? Tôi đọc nhiều rùi ông giáo ạ

Mình không biết sách ai nhưng thấy hay lôi về cho bạn tham khảo thôi. Múc chưa sao thấy giọng có cái đệm cao su to tướng.

50k uy tín cứu tig thoát sàn ! :blush:
nhung-cau-noi-hay-cua-jack-ma
Ký tên: đáy

Ae thấy không mình giờ cái đầu lạnh tanh không có phải sân si với ai. Lên thì vui thật nhưng sàn cũng phải bình tĩnh, thong thả dư này có như thế mới cưỡi được siêu cổ và đó là bí kíp chiến thắng thị trường của mình bao năm qua nhưng nhớ là 500 AE phải chọn được ngựa tốt hãng nhé.

có 1 con chim lợn trong pic vui mà thớt, nhưng tôi đồ là nó cầm nhiều cổ đấy, cũng có khi vừa call margin cháy tài khoản luôn.

Thương lắm thằng em, rồi lại xóa nick, rồi lại tụt vào núp lùm thôi. Cào bàn phím cho mạnh vào

Lợn éc ức chưa con. :slight_smile:

Nay éo thấy con lợn này gáy nhỉ? A nhiều mà bán giá thấp nhất 21 rùi con lợn nhé.

Ăn tục nói phét ít thôi.

Bán bằng mồm thì ai chả bán đc, thậm chí bán xong lại gấp thếp xong oẳng ở sới nào rồi

Còn thở hả thằng ngu, mày mới là thằng ăn tục nói phét. Một thằng dở hơi, nói thật mày nên xem lại mày đi. Đừng nghĩ mình biết tất, dcm ai nói tý là nhẩy lên.

cay cú như này là hiểu bán bằng mõm rồi, những thằng thuộc 95% thua lỗ như m, chúng t đào huyệt mỏi tay rồi, ở lại thêm cho xôm pic thì ngày ngày nghe t chửi còn không thì phắn cho chúng t ở đây bàn chuyện doanh nghiệp

TIG có j xâu k mà sàn liên tục thế ad. k xấu thì múc thêm

Lúc thị trường xấu giá cp đi xuống cái là lòi ra ko biết bao nhiêu mặt chuột, chứ giá lên thì ai cũng thánh cả

1 Likes

Tăng xông quá ! A dạy cho nè: tăng xông nó ảnh hưởng đến sức khỏe và tâm lý lắm. Sức khỏe thì ảnh hưởng đến thân mình còn tâm lý ảnh hưởng đến qđ sai lầm trong đầu tư. Nghe anh tiết chế lại sẽ tốt lắm nhưng em phải cần nhiều tg mới đạt được đấy. Cố lên bạn trẻ.