Tin hót TCH, thời tới cản không nổi, sang tuần lại đua lệnh

E nó chỉ chạm 14.8 là quay đầu trong khi hàng khác trắng bảng thì hiểu rồi

1 Likes

Giá vùng này chắc đáy rồi nên lái không dám đạp sâu thêm nữa sợ mất hàng.

TCH hướng tới đỉnh cũ nhé , 3x

2 Likes

Mai mà lại có giá 14.x là em lại phải bán xe để gồng. Không biết chịu đc bao lâu nữa. Không biết chơi đến cùng liệu có kiếm đc con CRV? Mà lạ thật đất nhiều và tiền nhiều nhưng giá vẫn cứ giảm. Liệu đây có phải thuyết âm mưu chuẩn bị cho CRV ko?

gồng hồi teo cơ đấy =))

Lúc TT rơi 50đ mà em nó cũng chỉ có giá 14.4 thôi. NDT nhìn thấy cơ hội và kỳ vọng với em nó nhiều lắm

Khả năng phiên mai là cơ hội cuối cho những ai chưa lên tàu TCH. Chúc ace vợt đc giá đẹp ngày mai nhé

1 Likes

BV 18xx, giá mục tiêu 1 là 30k. Mục tiêu 2 :…

1 Likes

Giá 15.x anh em sợ không dám múc nhứng lúc nó lên 2x, 3x lại cứ nhảy vào đua lệnh mới lạ.

1 Likes

TCH phi thì không cản được đâu. nắm chắc hàng

1 Likes

TCH giá này thì trừ đi cục tiền gửi bank thì chỉ cần bỏ ra 2000 tỷ là mua được cả công ty với bao nhiêu tài sản, một mức giá quá rẻ, cơ hội đến ai biết tận dụng sẽ có thành quả LON.

Xưa HHS cũng có cả hàng ngàn tỷ gửi bank cũng có có lúc vốn hóa về đâu đó 4-500 tỷ đó bạn

1 Likes

cho hỏi ngày xưa là bjo đấy bác

Năm 2020 đó bạn, ý mình là khi giá cổ đi xg thì việc định giá cty như vậy chỉ là tham khảo, rẻ còn có thể rẻ hơn

thế giá nó nhân 3-4 lần rồi còn gì

TTCK cả TG đang bất ổn. Nhiều phiên rung lắc toàn đi xxx điểm. Khi TT xấu thì dù cp tốt xấu cũng dow hết. Giá oil thì chưa thấy tín hiệu giảm, chiến tranh UR và NG chưa thấy ngừng, lãi suất NH có dấu hiệu tăng, lạm phát nhiều nước trên TG đang lan rộng.

1 Likes

thật là nghịch lý

Có gì nghịch đâu. Nó chuyển hết tiền cho CRV rồi. Giờ nó bán giá nào chả được. Về 5 nhé

Cơ hội chắc hết ngày mai. Chấp nhận đi đến cùng