Tin sốc ! A7 chuyển sang Lào đánh chứng

H bơm j nữa, thằng nào chết đã xanh xương khi giá dig xuông 9. Thằng nào còn thì nó cần j bơm nữa ,

1 Likes

CEO DIG giá 500k là rẻ rách, CE từ giới tới tết, trần tới chết

1 Likes

50 phiên trần chăng. Nếu thực sự như vậy thì điên mẹ nó rồi

1 Likes

T mà là lái t kéo cho 70 phiên trần cho điên cmnl chứ

1 Likes

Haaaaa. Cuồng mẹ luôn. Nhưng chắc ko đâu.

uh tếu cho vui thôi, :v

Mong chờ đến ngày anh trở lại @Sieucophieu12345

1 Likes

Khi nào.

• L14 lên lai > 200
  • CE0 lên lai > 50
  • NHA lên lai > 50

thì A7 mới quay trở lại

Vắng tanh đìu hiu vậy ta. Đâu những ngày hô hào rực rỡ thiên thời giàu sang phú quý…Anh em giờ ở nơi mô? Còn thở ko?

Giờ nhiều người chuyển sang hệ đoán đỉnh đoán đáy rồi bạn. Mấy pic đó giờ mới đông vui. Sau 1 thơi gian ai cũng cho rằng mình đã khôn lên thức thời lên nhờ biết ra vào, đó là diễn biến tâm lí của số đông. Ai hiểu thiên thời chỉ cần thầy nói 1 lần đã hiểu. Không cần nói nhiều lần. Sự yên tĩnh mới là gốc của sự giàu có. Không phải sự đông vui

Còn đây bác, ít lên do một số anh em chửi bới kinh quá.

Anh em vào giải cứu A7 đi thôi.

Nhà vệ sinh di động, chốt bảo vệ, chòi gác bảo vệ, bốt gác bảo vệ, cabin bảo vệ

Vẫn thở đều đều nhé!

Dig 5x đây. Sống vì toàn tuền thịt. Chặng đường vêd bờ là bao xa

Lý thuyết A7 là luôn luôn đúng. Còn chuyện vận hành để thực chiến là mỗi người mỗi cách, nên thành công hay thất bại là sẽ khác
Người thất bại lại chửi rủa lùa gà, không phải ai học cũng thành người tài. Như các bạn đi học thôi 1 lớp 50 bạn, học cùng một chương trình đâu phải ai cũng thành tài.
Người áp dụng đúng thực chiến thì gọi A7 là thầy, anh cả…

Mua hay bán là do bạn. Thành hay bại là do bạn. Chúc các bạn may mắn

1 Likes

A7 là cái gì đó rất khác. Cần phải "bỏ tù"A7 vì các tội: 1. Đi trước thiên hạ. 2. Làm cho các công ty ck ít doanh thu.3.kiên định mục tiêu.4. Định hướng cho cp làm việc.5. Đầu tư theo giá trị doanh nghiệp 6. Vợ trẻ, đẹp7.Tại sao ko lấy biệt danh là A7.8. Hay chửi các thể loại vvv,mm.KL tội chung hình phạt: 1. Nếu 2025 ko như dự kiến thì tha bỗng.2. Nếu như 2025 đúng như dự kiến thì lập tượng đài cùng với W.Edward Buffett để bên cạnh tượng nữ thần tự do.kkkk

1 Likes

Hy vọng đến đó còn sống, em đến chỗ cái tượng… Đặt bó hoa :rofl:

Sẽ sống tốt.