TNA siêu cổ phiếu 2022

:)) về 1 mối bay mới xa

Trước em ôm NNG lỗ thấy ghê mà còn dám, chọn nó chỉ vì nó cô đặc và làm ăn thật. Sau đó ăn khá dày.

TNA khi e xác định vào thì kỳ vọng cao và chấp nhận chôn vốn vài năm. Chưa kể năm ngoái cũng ăn nó đc 1 khúc, đủ để sống sót qua mùa đông. Hehe.

Tám trong đây để động viên thôi, nhưng chắc cũng ko cần thiết, vì phiên ATc ai cũng để lái diễn (tôn trọng lái) mà ko vào che lệnh là biết toàn cao thủ ôm hàng game rồi.

1 Likes

Nói chung ra hàng hết rồi đó , mỗi ngày h kê 500k chắc tím suốt thôi , ko 3x-5x cả cổ tức thì kệ nó , làm ăn thật chứ vớ vẩn đâu , sợ gì … chấp chim lợn lẫn đè , xác định cùng dn lâu dài , sợ gì

1 Likes

Tt down trend thì cầm bọn này ngon , cổ tức đều . Khi tt vào sóng thì quá là thơm . Nhìn bảng điện thì ko đầu tư dc đâu

Đamg làm cho tâm lý nản đấy

Quay tay cho nản tâm lý các chiến sĩ nhìn bảng

1 Likes

Hai bữa nay tìm ko thấy topic, tưởng bị xóa rồi

1 Likes

Các anh đè theo tt đc của nó đấy , dễ đè thì dễ kéo

1 Likes

Bác nào ôm hàng triệu Tna thì nhả bớt ra đi , đánh kiểu này là có ai đó ôm nhiều lắm

tôi cầm hơn triệu :slight_smile: quyết ko buông , buông để lỗ à :))

1 Likes

Hơn triệu cp giá này cũng chả đáng bao nhiêu, giữ giá gom lên khi up trend mới là chuẩn đẳng cấp , giờ đè như trẻ trâu :smiley: đè quá sau mất công , phí , tiền kéo mệt đầu , mà đáng bao nhiêu đâu , mất cái vị thế thằng đàn ông ra

1 Likes

yep chính xác là nv

Bác thấy đáng mẹ bn tiền đâu , đã chơi hàng ngon là phải đẳng cấp , đến lúc up trend cũng đc giá , loanh quanh vài đồng đè tưởng ngon , sau nó mới thấy . Cho nên đẳng cấp nó khác trẻ trâu nhiều lắm

làm ăn gì bên ngoài xã hội lúc này cũng khó :smiley: . mua đầu tư nắm giữ còn yên tâm hơn nhiều , lên xuống chỉ phản ánh tạm thời .đừng nhìn bảng đếm số tử thần :D. ko đầu tư dc đâu bác nhỉ

1 Likes

Nhìn là bị thao túng tâm lý :smiley: tiếc rằng lúc loạn thế này ko có nhiều tiền để múc , để trung dài hạn xem thằng nào thắng

1 Likes

Lái đánh mất tư cách thật, thị trường hồi mà ko cho hồi.

Nó đè thì nó cũng đỏ bảng mà bác , đổi lái đánh trẻ ranh quá đó bác , chủ tịch mua ko thấy đỡ gì, với mua 2 tr cp thì đỡ dễ mà ko đỡ , kệ nó ko nhìn bảng là xong , giá thấp nhất nhất lịch sử chưa từng có rồi bác ạ

1 Likes

Công ty đã quyết toán trái phiếu ngắn hạn Hưng thinh lãi 4 tỷ , công ty ko cầm cổ cổ phiếu để vay bank , công ty ko phát hành trái phiếu để huy động vốn. Quá yên tâm rồi . đi uống bia thôi các bác ơi .

1 Likes

Hôm nay chắc là phiên wash out của Tna

Kệ thôi bác , đi uống bia

1 Likes