TNA siêu cổ phiếu 2022

Tin Fed đã ra, giờ chuẩn bị có sóng kqkd quý 3 mà TNa đc kỳ vọng rất cao.

2 Likes

View của tôi , dưới 12,13 tôi có tiền là nhặt

1 Likes

Chuẩn bác , nhặt

1 Likes

Nhanh , nhặt ko đc thì múc húc xúc

T cắt lỗ TNA lâu r,đợi gió đông lâu quá ,sang em khác lại âm, giờ thôi nằm im ,chán rồi

1 Likes

tôi vẫn miệt mài gom TNA mỗi tháng mua 5 -7k tích vứt đó ăn cổ tức cũng thơm :smiley:

1 Likes

Tna chỉ tương đương Vni 500, các cp khác tăng quá trời rồi.

Ôm Tna kể cả thị trường xấu cũng yên tâm.

1 Likes

Em chào các bác , hàng này siêu cổ chuần đấy , 3 năm tới lợi nhuận và dự án gối đầu tăng chục lần

1 Likes

Phiên cuối tuần này dự đoán sẽ có bất ngờ, TNA xanh khá.

Để kệ nó vận hành , đừng nhìn phiên rồi đoán này nọ và đưa lên , ai mua phải tự tìm hiểu dn , tin tức và cp . Đoán phiên ko dành cho siêu cp

Sale mạnh , nhặt mạnh

Xong mấy bạn đầu cơ yếu sinh lý đã ra hàng còn lại các nđt chân chính, hàng ko còn , giá sale đã nhặt thêm đc vài nghìn, tiền về nhặt tiếp

1 Likes

Những lúc tt thế này mới đáng nhặt từ tay nhỏ lẻ ném vàng

1 Likes

Giá như cho, giàu ko chỉ là xuống tiền lúc này ko , mình nhặt ko còn tiền mặt

1 Likes

Thiên Nam Hòa có event 30/9 nên kiểu gì cũng sẽ có sóng.

Cơ bản dn nó bắt đầu vào chu kỳ tăng trưởng và vươn thành tập đoàn, định giá đc thì giá này như cho ko, còn biến động tức thời mã nào cũng có , chỉ khác nhau là định giá đúng rồi mua đc giá tốt , giá tốt ở đây dưới định giá là mua đc , tt lên xuống ko quan trọng bằng định giá đúng và nhìn đc đg đi đến giá định, còn mua giá nào cũng mua đc . Hiện h tna rẻ như cho

1 Likes

Giờ bác lại nhặt TNA rồi à

1 Likes

Giá TNa chỉ tương đương với VNI 500, chưa kể nội tại tích lũy bao năm.

Giờ 500 tỷ chỉ mua đc vài căn ở Vạn Phúc trong khi TNa quá nhiều tài sản mà vốn hóa cũng chỉ có
nhiêu đó.

Ai có thông tin, ai nhìn ra , ai định giá đúng thì người đó đáng đc hưởng thành quả , chấp hết mấy thằng mã nào cũng lôi bctc , vẽ này nọ ra phán trong 5 phút xem …

1 Likes

Nhẹ nhằng nhặt , ko ồn ào