Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Like chị. :+1:
Biết chị từ bên topic CEO. Tới giờ bit tin chi bán hết nghe cũng buồn nhưng mừng vì còn 1 người lịch sự và có kiến thức ntn.
Chúc chị và gia đình luôn mạnh khoẻ, bình an !

5 Likes

Cut loss ko bao gio sai. Co hoi van con truoc mat. Khi nao dong tien tro lai, thi minh tham gia. Chac chan mot dieu la thi truong se ko di chu V.

8 Likes

Giờ mới có thời gian online, không kịp “đàm đạo” với bác @Songda với chú @hieunguy:grin:

Chung quy lại, ở bất kỳ thị trường nào cũng thế. Cái quan trọng là sống đã mọi người nhỉ :grin:

16 Likes

Im đi chim nói thật bán giờ được giá chứ chờ chia đôi còn buồn như nhau thôi.

3 Likes

Ban nghi sao ve nhung nguoi :

• nao la tin noi bo, se qua dinh nay dinh no
  • nao la an bang lan, se o ben cac em
    Khong phai thi truong nay chi co moi gioi chung khoan, ma ngay ca cac cao thu ho hao rat gioi va rat bai ban de tao long tin tren dien dan nay da up bo tat ca nhung nha dau tu F0.
    Ngay ca khi tat ca hang ve kho, cung se chang co cau de danh len.
11 Likes

Rất tiếc mục tiêu của mình là 5% bác ạ :slight_smile:

12 Likes

Nếu buôn cp lãi hơn hưởng cổ tức thì nó vẫn táng. Đó là sự thật

4 Likes

Hàng về thì đủ nó khác đánh lên nhưng cần thêm tí kĩ xảo bán hàng. Chứ nó ôm làm gì cho mốc.
Cứ chờ nó đủ đi
Không có gì mới trên ttck

5 Likes

Lợi nhuận của mình từ phái sinh mỗi ngày cũng tạm đủ để không cần để “buôn cổ phiếu” nên cũng không cần phải trả lại bất kỳ 1 cổ phiếu nào cho lái nào cả :slight_smile: Đối với mình thuyết zero sum là cái thuyết mình không quan tâm (xin lỗi bác nếu có động chạm). Mình chỉ quan tâm đến thuyết win-win vì công ty hoạt động tạo ra giá trị cho xã hội, tạo ra lợi nhuận cho chính nó và tất nhiên cho cả những nhà đầu tư. Nên mình đi đường dài, đồng hành cùng doanh nghiệp (Phải là doanh nghiệp có chọn lọc, k phải bọn suốt ngày úp bô nhà đầu tư).

Và tất nhiên, mình cũng chưa từng ngại bất kỳ THẰNG LÁI nào trên thị trường cả :slight_smile:

38 Likes

:star_struck: :star_struck: :star_struck:

4 Likes

:star_struck::star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

:kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

8 Likes

À, win-win là đôi bên cùng có lợi chứ không phải @win-win Ớt pháp nhé

image

14 Likes

đậu. vừa tính nhắc sao bác gọi tên em
kéo xuống đây hụt cmn hẫng

11 Likes

image

7 Likes

Chưa có bài ca kéo vô chữa cháy danh mục đó.
Nên cảm ơn đi :rofl::rofl::rofl::rofl:

7 Likes

F247 không bổ sung icon haha bên cạnh tim nhỉ, nhiều comment e đọc thấy phì cười vì tếu.
Ủng hộ anh nhiệt liệt với tinh thần đồng hành cùng doanh nghiệp, em cũng đang ôm lì một mã. Đã yêu thì xấu cũng sẽ yêu ạ. :relaxed:

5 Likes

Lát khéo lại tag ông songda gi đó vô nếu cần xử lý danh mục gặp tau nữa k biết chừng.

9 Likes

Gió cũng tính hỏi, phải chăng quin quin và ớt pháp đã nằm trong chái tym ông đạo gòi ha gì :joy:

6 Likes

Thôi lo té trc khi ngta nhận ra 2 mình

3 Likes

Cá mập đây rồi, hi vọng sau em cũng thành cao thủ =))

4 Likes