TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Bác quả là cá mập :))

Chuẩn quá bác gà

3 Likes

e chào bác khoai và cả nhà, mong bác cho e 1 vé lên tàu mới ạ.

1 Likes

ROS…bà con ăn đậm…nó là thương hiệu CƯỚP TÀU - Mrkhoai…

34 Likes

Mìh nghỉ mai vượt 15 sẽ chỉnh tí lại xanh, trụ vững 15 thì ce ce ce

2 Likes

Đảm bảo 20%…đã chốt kèo bác ạ

26 Likes

Ok bác

2 Likes

Em thấy thế này. Các bác nhận kèo thì nên trách nhiệm với cả việc online và nhận tin nhắn. Giờ ko cần ai giải thích gì cả hay bác @Mrkhoai cũng ko có lợi gì hay trách móc gì mà người thiệt nhất là các bé. Bác Khoai dự định mã này là 10 căn, đến giờ bác pm chắc đủ nhưng lại đến giờ comfirm lại ko đc 10 căn. Vậy thiệt nhất là các cháu
Em nghĩ lần sau bác nào nhận kèo , thì bác sẽ pm trước đc trả lời tin nhắn có nhận đc mã ko, trả lời nhận đc thì bác Khoai nhắn mã. Bác @Mrkhoai mà bận thì cho thư ký làm.
Còn cá nhân em thấy có lộc mà cứ ôm mãi thì như ôm bom, bác Khoai chia sẻ cho mình thì mình phải biết chia sẻ cho người thiệt thòi hơn, mà đã chốt kèo lại càng phải chuẩn chỉ và trách nhiệm. Nhiều khi có nhưngc cái dễ ăn , ăn rồi xong díp mắt mà không thấy cảnh đời ngoài kia họ cần thế nào, một chút của mình là cả vấn đề lớn của họ
Theo e cần 1 quy chế cho các bác nhận kèo, ko phải vì ăn thua ai mà vì làm sao đủ 100 căn nhanh nhất . Mình đói , lạnh ko chịu đc 1 tiếng phải chui vào ô tô , điều hoà thì khi có dự định phải biết sốt ruột .
Nếu mã lần này ko đủ 10 căn e xin kêu gọi các bác quyên góp cho đủ 10 căn, e nhận kèo 1 căn rồi.

12 Likes

Em cũng không được pm, hi vọng vụ sau có suất ạ :frowning:

1 Likes

Chò chơi mới hốt 1 căn…là em muố tăng nhanh só nhà cho các bé…em phải căng mắt soi cả tối bác ạ…hihi…vụ tới rút kinh nghiệm…chỉ chốt 3 căn 1 vụ…vụ này 10 căn nên hơi tiếc…

43 Likes

Em mời bác Bia ROS…

26 Likes

Bà con cứ vô tư bia đi ạ…còn nhiều tầu…nhiều đội lái để cướp tàu mà…chò chơi hỉ là thêm phần sôi động…em luôn tin bà con nên sẽ cố gắng soi cp alo bà con ạ

43 Likes

Bia bia bác ơi…mã nào củng lãi ngập mòm rồi…mai cả HAR ce nửa đếm xèng mổi tay hihiii

6 Likes

Bác khoai tàu tới cho e tham gia với cho biết cảm giác gồng lãi

Em ko vào ross . Mới biết đến bác và đu đỉnh har hôm 15.75 bác ạ . Dù sao cũng chúc mừng anh e cầm ross ạ

3 Likes

Bà con kh nên mất đoàn kết…cứ bia đi bà con…các đội lái luôn có bia ho bà con uống cả tuần mà…bia bác ơi em mời bác…ROS…HAR

44 Likes

Ok bác

21 Likes

E thì thấy chủ yếu nằm ở uy tín của các bác thoii, đây giống bác khoai đứng ra để làm từ thiện thôi

2 Likes

Vậy mai em alo bà bán trà đá cho ROS đánh vòng 3 lên 21k bác nhé…hihi

47 Likes

cảm ơn bác @Mrkhoai :heart_eyes: :heart_eyes: :heart_eyes: