TT Cướp Tầu - Gà Bay F247..........Mời bà con đề cử cp nào X 2Tk........năm 2022

Bà còn ai chưa lê tàu đc thì cứ bìn tĩnh vẫn còn tàu khác mà. Với e thấy tàu cũ Ros với Har vẫn còn đang ngon đang còn ổn áp

6 Likes

Em chưa lên tàu bác mrkhoai lần nào . Vốn 1-2 tỉ ! Sẵn sàng ủng hộ 20% lợi nhuận ạ . Có mã bác mrkhoai ưu tiên , em xin cảm ơn .

2 Likes

bà bán trà đá đeo dây chuyền vàng uy tín vàng 9999

1 Likes

Em cảm ơn chị nha

1 Likes

Chúc gd bác năm mới bình an, nhân đôi tài khoản ạ

1 Likes

Vâng em cảm ơn bác nhiều ạ…em chúc bác đầu tư thành công…gặp nhiều may mắn…sớm x được nhiều lần tk bác nhé…hii

4 Likes

Bác Khoai pm em với nhé, bánh chưng nhà em trông đợi vào bác Khoai ạ

Úi, sao lại nhiều bác lỡ thế bác. E thấy bác còn tag cả tên các bác ý trên pic check pm rùi mà. Tiếc quá😔

Em hôm nay bán mất 2 k Ros vì cần tiền , còn đâu em vẫn 136.8k . Hihi lên nhanh em còn làm căn nhà cho các cháu😀

4 Likes

E vẫn xin tham gia kèo 1 căn nha bác Khoai. Bao giờ bác Khoai chốt thì e chuẩn bị xèng ạ. E vừa ủng hộ cơ quan 7trđ để đi từ thiện. Cũng nhờ ros e có chút lãi. Cảm ơn tấm lòng bác Khoai ạ :smiley:

Có 21 thôi á,30 đi

8 Likes

Bác Khoai lại phải học 1 lớp tâm lí cưới tàu r bác Nhể :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Biết trước thì Em giờ đâu phải là thằng chăn bò ạ bác.cứ vui vẻ an yên.tâm hồn vui vẻ là hạnh phúc rồi ạ

2 Likes

Cảm ơn bác @Mrkhoai và bác @gabayvision đã pm em nhé. Nhưng giá xanh quá theo chỉ đạo giá đỏ em không vào. Em lại qua leo HAR với ae :)) ko biết có đu đỉnh ko

3 Likes

Bác khoai còn tự tin nhặt thêm HAR 15.7 mà bác yên tâm nhé hii…mai ATO ce lun thì chít

5 Likes

Mai har ce đot nay đánh len 22

2 Likes

Kaka nên ce để cả nhà để vui :))

1 Likes

Hàng mới bác khoai pm hết rùi, giờ bác khoai công khai lên pic cho bà con được biết lun thui :sob:

1 Likes

Hehe chắc nhiều quá k trl hết

1 Likes

Có chứ bác nhưng tiền còn lại chưa đủ kèo 1 căn. Em đang kẹp mấy con khác nên tiền chưa có. Hnay mua jvc xong Còn có 50 củ à