TTF và game phát hành thêm 1000 tỷ đồng sự trở lại của 1 vị vua

Chắc sắp thui, với tên tuổi và quan hệ của a Tín thì chắc chắn đc

Siêu phẩm TTF ăn chắc mặc bền

nay đóng 9.58 quá đẹp. có giấy phép PHT đáy mới sẽ là 10… Đỉnh sẽ là vào VN 30 nhưng có thể mất 3-5 năm

1 Likes

Mong giấy pht hơn, DN tái cơ cấu họ chưa book lợi nhuận cao đâu

Nếu giá cổ phiếu trên sàn trên 10 thì deal PHT này lại trở nên quá hấp dẫn với ndt chuyên nghiệp cá mập!

1 Likes

quý 3 xuất khẩu tốt nhé

1 Likes

TTF năm nào bctc cũng ra trễ nhỉ. Theo dõi case bác Tín từ thời 3x sau đó quên 1 tgian. Nhìn lại thì thấy ẻm lên 7x rồi và mua lại. Nên cũng kỳ vọng lên chuyên

1 Likes

TTF đi chậm chứ ko nhanh như Dig, KBC, DLG đc đâu. Nhưng nếu so sánh dài hạn 3 đến 5 năm chưa biết con nào hơn con nào đâu

**Dài hạn 2-5 năm là game tỷ usd mà cụ! **
Với TTCK đang gặp thiên thời, dòng tiền cuồn cuộn 25-30k ty/phien kiểu này thì không gì là không thể, thậm chí nó sẽ tro thành DN tỷ usd sớm hơn mọi dự đoán ấy chứ

1 Likes

Mình đầu tư theo giá trị doanh nghiệp thôi chứ chưa quan tâm lắm đến dòng tiền, tâm lý đám đông…Cái khó nhất của TTF là nợ. Sau khi trả hết nợ sẽ vay vốn ngân hàng xây thêm nhà máy, xưởng, rồi hợp tác với nuoc ngoài…NHiều người khi để ý đến nó, theo quy luật sẽ tăng mạnh thôi…Giờ cũng nhiều người biết nhưng chưa dám xuống tay vì còn nghi ngờ PHT…Khi PHT xong rồi sẽ chẳng còn giá này nữa… cổ phiếu phản ánh cái tương lai có hiện thực dc ko

mục tiêu min mình chỉ là 50 % 1 năm: Họ sống cuộc sống 100 tỷ…còn ta chỉ sống cs 10 tỷ thôi. ngoài chứng còn gia đình, con cái, bạn bè… nhiều thứ khác nữa…ko ham làm j

1 Likes

Đừng nhìn những Vos, vna tăng 10 lần 1 năm mà tiếc những thứ k thuộc về mình

1 Likes

truoc mat năm 2022 xây thêm 2 nhà xưởng…2023 có doanh thu… sau đó sẽ phát triển tiếp. Quỹ đất có PHR. tiền có kiên long, bầu thắng…hỗ trợ rồi…Xuất khẩu sang mỹ, trong nước dc a có wingroud . BDS phát triển, kéo theo gỗ nội thất, sofa…phát triển theo

1 Likes

Vâng cụ. Bds phat triển thi nội thất sẽ đi theo sau, quan Trọng nhất với DN lúc này va sau này là vùng nguyên liệu khi mà vật giá đang leo thang mạnh.
Còn nguồn tiền thì cũng không lo lắm vì chỉ cần gỡ nút thắt nợ là mọi thứ dc khai thông!

1 Likes

mình mua vứt đấy ko để ý… Đúng là game PHT giờ quá thơm rồi vì trên sàn đã 9.6. Mua giá 10 cộng 12 phần trăm cổ tức. thế này thì sau khi có giấy PHT Các Big boy nộp tiền luôn

1 Likes

Chuẩn rồi ạ, cũng co thể các bìgboy họ thu gom mạnh vùng 7-10 luôn đó ạ. Vài bữa giá trên 10 lúc dó các tay lớn ben ngoai khác sẽ tham gia! Ndt nho lê như tôi với bác mua xong vứt đó vài năm bác nhỉ ?

1 Likes

Lãi suất kép của Buffet: Năm 1 đầu tư 1 tỷ>lãi 30%=1,3 tỷ nạp thêm 300tr=1,6 tỷ: Năm 2 lãi 30%=1,6×0,3+1,6=2,1 tỷ nạp thêm 300 là 2,4 tỷ: Năm 3=2,40,3+2,4=3,1 tỷ nạp thêm 300 =3,4 tỷ: Năm 4=3,40,3+3,4=4,4 tỷ nạp thêm 300=4,7 tỷ; Năm thứ 5= 4,7*0,3+4,7=6,1 tỷ triệu: Như vậy Tổng bỏ ra 2,5 tỷ sau 5 năm thu về 6,1 tỷ= Lãi 3,6 tỷ: Đây là phương án thấp nhất cho TTF sau 5 năm: Khi đó ae có thể đưa bạn gái đi khắp việt nam chơi rồi : còn may mắn hơn sẽ x thêm 2,3 lần: Lưu lại kiểm chứng…Kiếm tiên chậm thôi nhưng chắc vợ con được nhờ không căng thẳng…hii

1 Likes

https://vnexpress.net/ttf-tiep-quan-trung-tam-nang-luc-so-h-fele-4295482.html

2 quý liền LN dương

1 Likes

Tuần sau về 15.