$ự kiện chấn động ! Anh Hưng SSI đã âm thầm quy phục A7!

Bạn sợ thỳ qua ôm cổ đất khác. Đàn ông bản lĩnh thỳ ko sợ kẻ tiểu nhân

3 Likes

Thằng đó nó chơi khâm lắm, chọc nó làm gì, bắt tay cùng phát triển cho nhỏ lẻ Anh em nhờ

1 Likes

Sợ ah. A Hưng chứ mười ô ý cũng chấp hết. Thiên thời ko cản đc đâu.

3 Likes

Đấy mới là A7, nếu k thế k phải là A7. Mn cầm cổ thì sợ càng đối đầu nó càng dìm cổ mình, nhưng nếu cổ ngon, chúng nó có dìm đi chăng nữa thì nó vẫn cứ lên thôi.

10 Likes

Thật tuyệt vời. Cảm ơn Thầy chúc Thầy cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc

2 Likes

Đây là thời điểm vàng để tích sản cp bđs rồi. Cứ cho là nhịp cuối năm tăng là do thủ thiêm, nhưng giờ vụ thủ thiêm đã nguội giá đã về lại vùng trước khi có vụ thm rồi anh em ạ. Làm gì có giá rẻ hơn nữa??? Đầu năm thông thường là cơ hội gom cp bđs, đến giữa năm bank thép chốt lời lại qua kéo bđs tăng xx lần như năm ngoái thôi. Chưa kể là năm nay tác động vĩ mô như anh A7 nói, thì việc cổ bđs với doanh nghiệp tốt sẽ còn phi lại sớm hơn.

2 Likes

Cuối tuần vui vẻ mạnh khỏe nha Thầy , sang tuần còn cùng các anh em đệ tử chiến đấu với CL tiếp ạ.

3 Likes

Chúng nó vẫn lên kế hoạch và chuẩn bị hiếp râm tập thể anh 7 hiệp 2 vào tuần sau. Anh 7 cẩn trọng.

4 Likes

anh em thấy CL thì cho nó cái cờ nhé, cứ CL là ăn cờ hết

4 Likes

Đúng là tuổi trẻ chưa trả sự đời…

1 Likes

CỔ NGON NHƯ CEO, DIG THÌ ĐẦY CL HÔ DÌM HÀNG, CHO NHỎ LẺ ÓI RA BỌN CL NÓ HỐT HẾT :grin:

1 Likes

Đề nghị cộng đồng cổ đông DIG đoàn kết làm một GameStop ở Việt Nam xem sao. Chỉ có vậy mới trừng trị được bọn “sọc” bẩn. Trân trọng!

10 Likes

CEO ngon,

50 Likes

Ừa bạn già, bạn trải nhiều hơn củng được.

Sợ thì mãi làm nhỏ lẻ cho chúng nó vặt, ae chiến đấu đến cùng. Còn ai sợ thì đừng ôm cổ của A7, kẻo nó sàn cho vài phiên lại đái ra quần =))

2 Likes

A7 thời bình ko khác gì Socrate, Galile của thời xưa… Người vĩ đại tầm nhìn đi trước tương lai, nhưng đa số mọi người ko đủ đẳng cấp để hiểu và tin những lời của các vĩ nhân nói. Vì số đông luôn cho rằng họ đúng

5 Likes

Đệ A7 học: Lùa gà tử tế, khi cp còn nhân nhiều mới hô, để lộc cho người tới sau. Đương nhiên khi hô thì nhiều dân đầu cơ đọc được, họ lẻn lên tàu, vào rồi ra nên làm giá cp biến động mạnh, vì dân đầu cơ có đặc điểm khi sút thì họ sút bằng mọi giá, cứ giá sàn họ phang. Khuyên nhiều bạn cứ giá giảm là chửi thì các bạn đang đánh bạc tưởng mình là đầu tư, cần phân biệt rõ giá cả và giá trị. Bản thân mình mua lần nào sau đó chả giảm. Hiếm lắm mới có 1 2 lần mua xong ko bao giờ còn giá đó nữa để mua. Mình cũng ngồi thử gạch bừa vài gạch thì đúng là dù mua ở bất cứ điểm nào thì hầu hết đều bị dính điều chỉnh cả, nên đừng cố bắt đáy và đoán đỉnh, hãy đi so sánh giá bỏ ra hôm nay và thứ tương lai nhận về. Mua vì dn nhiều đất và giá đất tăng, thì hãy gắng đợi bét nhất tới ngày dự án chính bán hàng. Nhiều người nhảy ra nhảy vào, chốt lời cắt lỗ quanh năm, ko rõ lãi nhiều không, còn mình chủ yếu ngồi im đi chơi, lãi vài chục lần, vài chục tỷ. Vậy nên thôi mắt mờ chân chậm mình lại đợi tiếp.

81 Likes

Thôi đừng chơi bài đó với tôi!

Thầy vẫn nhắc đều mà

Em thấy LDG quỹ đất củng nhiều. Có nên đầu tư không thầy.