$ự kiện chấn động ! Anh Hưng SSI đã âm thầm quy phục A7!

thầy bảo ko con LDG

1 Likes

Chắc do yếu tố lãnh đạo hả huynh

1 Likes

Thầy luôn đi trước mọi người ! đi trước thời đại !

2 Likes

Làm giàu bằng sự biến động, bất hợp lý rồi chờ đợi đến khi nó hợp lý, thoả mãn.

4 Likes

Đọc sách A7 mới thấy A7 là người tử tế nhất thị trường CK

• Dậy học trò bỏ suy nghĩ úp bô người khác, đầu tư các doanh nghiệp tử tế đợi nó lớn dần, chẳng úp bô ai mà ăn bằng giá trị doanh nghiệp
  • Bán cổ phiếu rồi cần chúc người đến sau thành công, không bao giờ nói xấu CP mình đã từng cầm
14 Likes

96 Likes

Sợ à. :rofl::rofl::rofl:

Học đông học tây cuối cùng học thầy 7 vẫn phải lấy cái sự tử tế làm gốc rễ.Thầy là người nâng cách sống tử tế lên tầm nghệ thuật

7 Likes

Team thầy 7 chậm chân ham chơi rồi.thu hoạch CTY bđs qua sàn thế này mới chuyên nghiệp

3 Likes

Rất nhất trí với bạn, A7 nói một câu là có đất đều tăng tất, mình đã kiểm nghiệm lại chart của tất cả cp bđs ( trừ những cp quá xấu chắc ko ai dây vào) còn lại dài hạn tăng tất là hoàn toàn chính xác và thuyết phục

5 Likes

Anh 7 ơi, đừng động vào ổ kiến lửa nữa. Nó mà cho quân đập DIG, CEO thì chết cổ đông nhỏ lẻ như em :cold_face:

5 Likes

Sách kỷ lục Guinness Việt Nam sau phải xếp thầy 7 vào mục người giúp cải vận số nhiều người nghèo thành giàu nhất Việt Nam Kk

7 Likes

Cổ đất vài năm qua nó tăng dài và xa nhất. Mỗi con sóng toàn 300-500-1000%
Bắt đầu các tổ chức lớn, cá to nóng đít giật mình

46 Likes

Đéo phải xoắn đâu bạn, A Đức cầm 2 tỉ usd tiền thịt ra cãi trời còn vỡ alo!

8 Likes

A7 cho em xin nhận xét về SCR với ạ

Ổn. Nhưng kì vọng ko quá cao.
DIG mới là hàng có thể x10-15 từ giá này

55 Likes

Chả có thằng éo nào dám cãi thiên thời. Chấp luôn thằng Hưng lùn

1 Likes

E nghỉ các ông lớn đang dần thuần phục tư duy A7 rồi, chẳng qua vì thể diện nên họ chưa công khai nói ra thôi!

1 Likes

trận chiến lịch sử, e theo thầy đánh khô máu với bọn chúng đến cùng. chắc tay CEO, DIG, L14. khi mình đã thấy đúng và mình theo rồi thì phải kiên định👍

2 Likes

Em cũng như bác! :rofl: