$ự kiện chấn động ! Anh Hưng SSI đã âm thầm quy phục A7!

Các bác đừng kích nhau nữa. Để e còn được nhanh về bờ âm 50% tk rồi. Tắt app rồi nhưng vẫn sốt ruột lắm ạ

1 Likes

31 Likes

Ngân hàng tăng lãi suất huy động tiền gửi có ảnh hưởng tới bđs và thị trường chứn khoáng không thầy A7 ơi !

Ko ôm bds còn cái nịt đấy, đất khắp nơi sốt sình xịch. Ae thay vì ngồi lo sợ thì nhấc mông đi khảo sát đi

2 Likes

Ko ảnh hưởng. Đất còn tăng rất mạnh và rất dài bởi khủng hoảng thiếu nguồn cung trầm trọng

35 Likes

39 Likes

Sự vô lý này sẽ ko bao giờ xảy ra khi chính phủ bơm tiền ra để kích cầu mà ngân hàng lại hút tiền về. Khác gì trống đánh xuôi kèn thổi ngược. Ae hiểu ý tôi nói gì rồi chứ. Kkkk.

15 Likes

Lãi suất cho vay còn giảm bác nhé

3 Likes

Khi nào lãi suất huy động ngân hàng trên 15% thì may ra mới có tác động đến ck va bds!

2 Likes

31 Likes

Và em cũng giật mình khi nhận thấy L14 của A7 suốt thời gian 5-7 năm qua tăng cũng khủng khiếp nhất, giờ bác chọn Dig ceo thì đúng là bọn em ko thể ko cùng bác đi tận chân trời góc bể. A e mới có thể bị giảm ngắn hạn cũng tâm tư, nhưng đúng là siêu cổ nó luôn thế, a e nhỏ lẻ như em cầm siêu cổ là rèn được bản lĩnh đầu tư và tương lai giàu có!

16 Likes

https://f247.com/t/a7-dung-la-ky-tai-1000-nam-co-1/120527

Thuyết âm mưu là: sau khi THM bị ép bỏ cọc thì Nhà nước phải nhượng bộ bằng cách cho THM mua DIG, CEO để bù lại, nhưng mua giá tốt. Thế là: sọc cổ phiếu, THM lập cty ck, và Hose ngừng công bố thông tin tự doanh mua bán… liệu chuỗi sự kiện này có phải ngẫu nhiên ko ae?

19 Likes

tăng 1 ít ls k đu hấp dẫn để tiền gửi lại, lạm phát tăng nhanh qá là phần lời tiền gửi cảm thấy như nó k có luôn z

1 Likes
1 Likes

Theo đc a7 ae nên vào hội điếc và lác. Ko thế ko thể theo đc đâu.

3 Likes

Sốc! Danh mục đầu tư 2022 của a Hưng lùn toàn cổ đất, mấy công ty chứng khoán to đang đảo hết sang cổ đất! Ae chuẩn bị nhận toàn tin tốt khi đội đó ôm xong hàng :slight_smile:

9 Likes

thôi bác ạ qa IDC t thấy r khi nào bớt mấy pic kiểu này tiền đầu cơ ít đi thì vào :))) chứ như này vừa tiền đầu cơ + mafia đập thì chịu

Click vào dòng màu đỏ để cập nhật nha các bác
https://f247.com/t/a7-dung-la-ky-tai-1000-nam-co-1/120527

2 Likes

Tăng lãi suất huy động nhưng tiếp tục giảm lãi vay thì ngân hàng mới bị ảnh hưởng mạnh đó