VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Mình muốn hỏi: Mình là F0, muốn học CK từ bạn, bạn có sắp xếp dậy dc k

Hiện mình ko bạn nhé, nói thật sau giờ làm việc mình khá bận
Nhưng nếu cuối tháng mà về VPS được mình sẽ thu xêp

4 Likes

Ai ở đây cũng biết mình đánh chứng tự làm giàu cho bản thân cũng đủ rồi
Tiện cho mọi người xem lượng giao dịch của 3 tài khoản cá nhân lớn nhất bên HCM của mình, mình chưa nói tiền phí tư vấn nhé
Thì mình chưa bao giờ phải sống vì phí tư vấn, và quan điểm của mình là, khách minh giàu mình cũng sẽ giàu đơn giản thế thôi

8 Likes

Nếu về được VPS mình sẽ nói nhờ anh Dũng thu xếp địa điểm và sẽ có lớp dậy cho nhà đầu tư
Có thể có lớp thu phí đương nhiên sẽ dậy những điều cực chất lượng đẻ mọi người ra ngoài tự làm
Có lơp không thu phí dậy những diều cơ ban để mọi người hiểu bản chất vấn đề
Và mình cũng sẽ đối sử với mọi người bình đẳng như ở trên này để không ai thiệt thòi cả. Mọi người yên tâm
Ai muốn theo mình làm nghề môi giới mình cũng chào đón luôn.

8 Likes

Thời gian gần đây tình hình dịch bệnh mình cũng nhiều thời gian rảnh nên hay vào đọc các trang liên quan đến CK. Nhưng toàn thấy phím hàng đổ bô rồi cuối cùng là chửi nhau. Và đây cũng là lần duy nhất mình tương tác nhắn tin với dnloc83. Những người chân thành và nhiệt tình như em thật hiếm.

4 Likes

Dạ vâng, em tự tin em là người solo với thị trường, nhiều đội nhóm rủ em làm nhưng em không làm vì như thế em mất uy tín, và thất đức lắm ạ
Số giàu ngheo mỗi người 1 số nên để mọi người tự quyết, còn mình chỉ dậy cho họ những kiến thức đủ để họ tự tin ra chiến trường thôi
Em Tư vấn 2 tháng từ khi em tham gia diễn đàn f318 cho đến sang đây là 3 mã cổ phiếu chính thưc
HAX,DGW,VCI chưa mã nào em bỏ rơi đồng đôi
Mã nào em cũng tự tin cả, VCI lãi 50% em vẫn đang trên tàu, chưa bán cổ nào ạ
HAX lúc em bán hàng em có đăng rõ ràng cho mọi người đọc, ai ko bán thì đến giờ họ vẫn lãi
Mọi người co thể tìm dọc lại topic đó của mình nhé
DGW thi thôi, minh gom 111-119 có đăng hết ở trên cho mọi người thấy, Hôm mông 1 âm có tư vấn cho ae mua vào coi như làm từ thiện luôn, 2 ngày hôm nay tàu chạy ae ai cung yên tâm nhé
E thấy nhiều topic mở ra mua bán đc vài % đã chết lên chết xuống nhưng em ko tiện nói vì e ko muốn công kick ai cả, để mọi người tự đánh giá cảm nhận
Cả 1 quãng thời gian mọi thứ chứng minh việc em làm đều được ghi lại trên forum này, ko thể là lừa dối được ạ
https://f247.com/t/hax-sieu-co-phieu-cua-nam
E post link cũ mọi người tham khảo a
Moi người có thể đối chiếu mốc thơi gian xem lại dữ liệu
Còn em giao dịch 1 lần toan mấy chục nghin cổ, đừng ai nói em mua 100-200 cổ như bọn ghét em nhé, em buồn lắm đấy ạ
Đương nhiên nếu 1 mã nào mình tư vấn mà có dấu hiệu không chạy như kì vọng, mình sẽ tư vấn mọi người cắt ngay
Nhưng trương hợp đo hiếm lắm, vì mình đã mua là có thời gian nghiên cứu hàng tuần rồi

13 Likes

Sự chân thành nó sẽ tồn tại mãi mãi và mọi người đọc sẽ cảm nhận được ngay em ạ. Lớn hết với nhau cả rồi. Anh thì không chuyên sâu về lĩnh vực tài chính CK. Anh công tác trong lĩnh vực y tế. Nhưng cũng đầu tư. Và lên đây đọc và tìm hiểu thêm và thấy sự chân thành, kiến thức nơi em. Chúc em luôn luôn mạnh khoẻ

5 Likes

Nói không phải tự tin, nếu cty của anh có niêm yết, em chỉ mất 1 ngày để tìm hiểu có nên đâu tư vào nó không ạ

6 Likes

À không. Anh làm công ăn lương thôi em. Anh không có công ty riêng

1 Likes

Ah vâng, thê thôi anh a, mình làm nhà đầu tư chân chính thôi, đưng đu bám với đội lái,
A cứ nghe em từ đầu đến giờ chắc chắn không lỗ rồi đúng ko ạ ?

3 Likes

Nghiên cứu dần siêu phẩm thứ 3 đi Anh, để anh em còn chuẩn bị xèng chứ lại về trộm :grin: tiền vợ thì khổ

1 Likes

Anh nói thật với em là anh có danh sách ít nhât 100 mã cho em mua
Nhưng mọi người đọc bài của a cài căm nhiều kiến thưc mà mọi ngươi chưa hiểu
Nói thật là cổ phiếu chỉ thàng siêu cổ khi nó đúng thời điểm thôi nhé
Nêu mua sai thì nó vẫn lừng chừng mệt mỏi lắm
Siêu cổ này chưa đến thời diểm mà có khi phải lâu nữa mới tới thời điểm
Mà em chơi DGW khác gì siêu cổ thứ 3 đâu
Em đang ở chân sóng thần còn gì nữa
Làm người không nên tham lam quá :))

12 Likes

Em để ý các topic khác ai cũng phân tích đủ kiểu về doanh nghiệp minh tư vấn là tốt
Post đủ kiểu này nọ
Post cùa em ngắn gọn xúc tích đúng 1 chữ mua
Nhưng kết quả đến giờ phút này tnao các bác tự chiêm nghiệm
Chứng khoán và yêu nhau giống nhau ở 1 câu : Đúng thơi điểm
Sai thời điểm thì cái gì cũng sai hêt các bac ạ

9 Likes

Chuẩn cơm mẹ nấu! Khó nhất là xác định thời điểm mua vào mặc dù mã rất ngon. Em dính mấy mã rồi, chịu không nổi nhiệt cắt đi thì nó lại chạy như ăn cướp :))

1 Likes

Đấy các bác thấy không, topic em không có cái mẹ gì về PTKT hay Đọc BCTC gì cao siêu cả, nhưng kiến thức đưa ra cho mọi người là thực tế, đi vào lòng người luôn.
Mà em đố cac bác tìm được ai dám show trading list với danh mục như em đấy
Mấy ông kia toàn đi mượn tài khoản, có dám show trading list khối ý
Em mua bán tnao show luôn cho xanh chín
Đọc BCTC hay PTKT chúng ta co thể đi học ở ngoài,
Ai mà chả dậy như ai như kiểu 1 lớp học học ACB như nhau, nhưng thằng viết chữ đẹp thằng lại học toán hay
Cái mấu chốt ở đầu tư không phải ở mấy lớp học như thế, mà ở tư duy mỗi người ạ
Các bác đọc lại bài đầu tiên em nó về VCI và bài đầu tiên về HAX xong các bác check timeline xem mọi việc diễn ra có đúng như em nói không ?
Cả đời người làm được 1 lần còn khó còn bị là ăn may, em làm ko dưới 3 lần cho mọi người xem luôn
Mà em đâu tư nhàn vãi chưởng mua xong để đấy kệ mẹ thế giới đi chơi đến ngày mang ra bán
Em bao khách hơi đâu nhấp nhổm ngồi canh giá ạ

7 Likes

Nói chung các ace cứ đợi ad Lộc về VPS rồi chuyển acc cho bác ý quản lý. Sao cứ đòi ăn chùa zậy :))… hoặc ko thì ad Lộc cứ mở 1 group ■■■■ đóng phí. Ace nào theo thì vào. Xem bóng đá muộn mà mọi ng dậy sớm thế

2 Likes

Anh có 1 thòi quen là sáng 7h dậy pha trà uống với bố mẹ, xong mệt thì ngủ tiếp nên giờ không bỏ dược em ạ :))
Đêm qua có ngủ sớm hay muộn thì a cũng dậy 7h
Nói thật với em gái, a còn có cái dịch vụ bán mã ăn tiền, chẳng qua a chua công khai trên này, chưa lập phòng tư vấn a ko nói mọi người thôi
DGW là ví dụ, mà a đi làm từ thiện cho xanh chín, cho mọi người không phải lăn tăn luôn
Ah anh có đăng ảnh của anh ở trên ý, em keo lên là biết mặt anh

3 Likes

Bạn vào dc nick cũ rồi đúng k?

2 Likes

Cảm ơn mod, mình dùng nick cũ đây rồi.
Nick nay có cấp tick xanh đc ko ạ ?
Tại nó ko link với fb nick này là gmail ạ

3 Likes

Nói chung e thấy đúng thôi anh. Đâu có bữa ăn nào miễn phí;)
Chỉ có điều giờ nhiều broker làm màu quá nên ace bị mất lòng tin :))

3 Likes