VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Mua BSR giờ được bao nhiêu :))
Nếu a là tư vấn lùa gà, chỉ quan tâm phí giao dịch của mọi người, thì a bảo mọi người bán đi nhưng a ko , a vẫn bảo ngồi yên. VCI vẫn ổn, hơn là mua BSR đúng ko

4 Likes

Vâng e học kế kiểm r tiến lên cfa xog dở dang anh ah. E ấn tượng quả bán HAX ngay đỉnh của anh :))

5 lần gần đây nhất a bán toàn đỉnh em ơi, HAX đã la cái gì đâu

3 Likes

Những lần mua đáy thì anh thể hiện ở đây 3 lần bên f318 1 lần rồi

4 Likes

Ơ đùa thế là toang quả minigame ah :))
Thôi lại giữ lại hàng phím sau vậy
Méo gì chỉ mong mọi người có giải mà ko được

6 Likes

May quá vẫn thắng. Bao cơ hội ngon ăn phải nhờ quả pen :)) anh giữ mini game cho ngày 15 với UAE đi.

Yên tâm e ơi, gì chứ ngoài cổ phiếu a chả có gì :))
Của nhà trồng dc luôn
Sang tuần a sẽ tính vc về Vps
Nếu a về a sẽ nhẵn mời mọi ng, ai quý mến thì qua ủng hộ a
A sẽ tư vấn cho mọi ng
Dậy luôn cho anh em về cơ bản cổ phiếu luôn

9 Likes

Thấy mọi người cứ chú ý việc mình bắt đúng cổ phiếu, mà không ai chú ý việc quan trọng hơn là mình định giá đúng NHA ở mưc 25-26 nhi :slight_smile: Từ lúc mình post bài nó giá 49 đến bây giờ nó chỉ có gia 2x. Mọi người ko ai thắc mắc điều đấy nhỉ :slight_smile: Đấy mới là mấu chốt chiến thắng thị trường đấy

8 Likes

Em cũng mong được anh chỉ dậy thôi .

Đây là ảnh hôm minh bán HPG đúng gần đỉnh thị trường hôm rồi.
Nếu minh ko bận chăm sóc khách hàng mình đảm bảo những pha mua gần đáy bán gần đình là bthuong
Hôm trước mình có post ảnh mua VCI 81, DGW giá 11x cùng 1 phiên chắc mọi người còn nhớ, mọi ng kéo lên là thấy
Khi mọi người đã tập luyện và có thời gian để biến trình độ thành 1 thứ như bản năng rồi thì chuyện này là quá dễ

Nhưng để có được cái này thì cần có người chỉ dậy và thời gian chiêm nghiệm
Cái đó ko một thầy dậy PTKT, PT cơ bản hay đọc BCTC nào dậy cả
Mình may mắn vì đã được học điều này và tự chiêm nghiệm trong hơn chục năm lăn lộn các ngành nghê và đến hôm nay áp dụng thực tế để chiến đâu với cả thị trường mà ko quan tâm tới đội lái hay điều gì cả

Mình có dậy cho những học trò của mình và ai cũng thành công trên con đường tư vấn, cả khách hàng ai muốn học mình càng dậy để họ tự trading, mình càng nhàn chả phải làm gi, mỗi tháng chỉ cần tìm 1 ma thật chuẩn bảo họ mua, và họ mua thì cũng như các ban
Mua giá nao cũng lãi, còn lãi bao nhiêu là do duyên họ giàu tnao thôi

Mình tin ko một ai trên forum có thể dưa ra dự báo thực tế chính xác như vậy từ khi mình xuất hiện tư vấn đến giờ. Ai theo dõi mình tư ngày mình ở bên f318 có thể xác nhận việc này được không ạ ?
Và mình đăng la có số liệu cụ thể luôn, mình ko dấu giao dịch

10 Likes

Khi nào anh về VPS, em cũng viết cái mail xin chuyển qua ID của anh luôn :grin:
NAV bé như cái lỗ mũi chỉ xin chân dự thính lớp học cổ phiếu thôi ạ.

Bạn là nhân viên ở VPS ah ?
Thế bạn cứ hỏi Tuấn mèo là biết mình
Mình cũng phải công nhận là Tuấn là đứa rất thông minh, khi vào thị trường là 1 tờ giấy trắng, mình chỉ cần dậy 2,3 buổi là Tuấn tự lăn lộn được luôn

3 Likes

Không anh ạ, tại em có cái tài khoản bên vps rồi, muốn chuyển ID broker thì viết cái mail rồi chờ họ duyệt anh.

1 Likes

Hồi mới làm, nav khách a nhỏ lắm
Các cô các chu có 1,2 tỉ
Đánh vài năm ai cũng lên 5,7 tỉ la bthuong

2 Likes

@TheOptimus e ấn tượng vs quả a bán Hax gần đỉnh thi a post cho e xem quả Hpg nửa để e biết ko hề ăn may
Còn bao nhiêu đội nhóm bán ra VCI hôm thị trg giảm sao a ko bán ma còn mu thêm ?
A có post giao dịch luôn và giữ đến giờ
Ko hề la ăn may
1 lần la may mắn
Nhưng n lần thi ko còn la may mắn nữa r
Lúc cãi nhau vs bọn bên NHA a còn chưa them đưa những điều này ra
A mói nói lý thuyết xuông bon đó đã im rồi
E xem 6 tiếng diễn thuyết của a Seven có nói đc điều này ko ?

6 Likes

Em chuyển về bên VPS ới anh nhé. Anh cũng đang giao dịch bên VPS

1 Likes

Dạ nếu e về dc e sẽ nhắn mng ạ
E bận quá ý a
Bên quỹ nó giữ
Anh Dũng Lý thi là anh em lâu năm, có năm nào ko mời e về đâu nên e đang thu xếp ạ

6 Likes

@quyhoi1983 bạn nhăn tin gi cho mình thế mình ko đọc đc

2 Likes

Mình muốn hỏi: Mình là F0, muốn học CK từ bạn, bạn có sắp xếp dậy dc k

Hiện mình ko bạn nhé, nói thật sau giờ làm việc mình khá bận
Nhưng nếu cuối tháng mà về VPS được mình sẽ thu xêp

4 Likes