VCI - Siêu cổ phiếu thứ 2

Cái này hay bắt xác thực lắm , a Lộc làm zoom trên ■■■■ đi nhỉ . E muốn gửi tk cho a quản lý luôn

1 Likes

Oh ngon rồi, thanks ae :))

2 Likes

sau khi anh bỏ được vụ xác thực 2 yếu tố. thì anh đăng nhập lại bình thường trên máy tính được rùi đó.

1 Likes

oke anh. thơm r :))

Thì tôi đã bảo ròi, tôi không như các bác tưởng tượng đâu. Nhìn tôi ko phải kiểu đầu to mắt cận trán hói, ngồi nghiên cứu cả ngày

4 Likes

Đây ảnh full đây
Cạnh là em gái tôi
Chồng con hết rồi nên đừng hỏi chi tiết nữa nhé :))

13 Likes

A Lộc ơi , DGW kỳ vọng đến bao nhiêu anh . A có nhận quản lý tk không nhỉ ?

anh trẻ thế :))

chuổn bị coi đá banh thôi cả nhà :v giờ này vẫn 44 người hóng topic =))

Nhẹ nhang cũng 150-160 e nhé
A hiện không nhận nhưng cuối tháng nếu a thu xêp về bên VPS được thì anh co thể nhận quản lý nếu em muốn.
A Dũng Lý đang gọi anh về mà

4 Likes

Vâng . A về VPS thì e mở bên VPS luôn . Rồi gửi anh

1 Likes

Ok em, tại a đang vướng quả quản lý quỹ nước ngoài, anh em thì kêu gọi mấy năm rồi. Đang thu xếp để về. Về làm lại từ đầu ở VPS thi oải, mà thôi chắc về vs anh em,
Thôi mọi người xem đá bóng đi, mai tính :))

5 Likes

Anh em nào ở Hn mà qua mình quản lý, mình sẽ thu xếp 1 số lớp học phân tích và sẽ dậy cho mọi người cách nhân định 1 cổ phiếu tốt, đảm bảo tự tin ngồi gõ chả cần nhờ ai tư vấn luôn

7 Likes

1- 0 rồi . Vn ăn dc tầm 3 quả trở lên thì khoẻ đỡ phải nhìn uae

Nào làm lớp online đi cho ae ở xa bác

Lớp online thì a sẽ nhờ bên VPS hỗ trợ để livestream giảng dậy cho anh em, mọi người yên tâm.
Để thứ 2 sang gặp anh Dũng xong deal cái hợp đồng nếu ổn thì a về

5 Likes

Em ở đâu, không ở Hn ah ?

1 Likes

Nếu em có bạn bè cú dẫn qua đây mở tài khoản anh quản lý, a sẽ hướng dẫn mọi người.
Em thích a dậy luôn cho em về nghề tư vấn luôn cũng được
Đảm bảo em làm nghê luôn cũng được

3 Likes

E mong được học hỏi anh nhiều. E xưa học kế kiểm nhưng lo đi kiếm tiền ko lo học nên tốt nghiệp đại học gpa thấp xấu hổ, e đi học thêm chứng chỉ cfa đỗ level 2 đấy anh ạ, a bất ngờ ko =)) ko có ai hướng dẫn nên dần e dạt xa ngành tài chính. E được cái chịu khó cày cuốc tìm tòi.

1 Likes

Tiếc thế em, học CFA lv2 mà bỏ ah ?
Em học kiểm toán hả ?
Đây cho em xem tin nhắn đội nhóm nhắn cho a hôm trước

Nếu a lùa gà hay tư vấn đều thì a đã ko bảo mọi người ở yên trên tầu
Bên MBS họ chót lãi sơm, em thấy ko a vẫn bình thản ăn nguyên cây trần hôm qua

4 Likes