VNI vẫn chỉ là sóng hồi thôi. Đỉnh sóng hồi 990-1000. A E lưu ý!

,
  • Sau phiên tăng trần hàng loạt hôm qua với thanh khoản kỷ lục, thì phiên hôm nay Vni vẫn giữ được đà tăng, nhưng có vẻ lực tăng đã suy giảm khi vol giảm xuống thấp và nhiều mã đã không giữ được sắc xanh.
  • Về quan điểm cá nhân thì Tôi nhìn chart Vni thì vẫn ở sóng giảm C, nhịp hồi này chỉ là sóng hồi (4) trong sóng giảm C. Vni cần sóng chỉnh (5) nữa thì hết sóng giảm C và tạo đáy trung hạn.
  • Dự đoán Vni hồi nhịp này lên được vùng 990-1000, sau đó sẽ chỉnh về vùng 750-800 tạo đáy trung hạn. Thời gian dự kiến tạo đáy khoảng cuối tháng 12 năm nay.
  • Chúc mừng anh em đã bắt đáy thành công phiên hôm qua. Nhưng anh em lên hạn chế margin và quan sát các mốc trên để hạ tỷ trọng.
  • Còn anh em nào giữ full cash cứ bình tĩnh không việc gì phải nóng vội. Cơ hội trên thị trường luôn luôn có, chỉ cần giữ được tiền nhiều nhất trong downtrend là chúng ta đã thắng rồi.
3 Likes

a e luyện đến trình này chưa?

1 Likes

gần đợc bác ạ

Tôi ngược lại nhé, đang tập giao dịch nhiều hơn lúc trước :laughing:

Uhm. Ai giỏi thì ăn sóng hồi thôi. Tôi thì quan điểm ăn khúc thân. Khi nào thị trường vào uptrend thì sẵn sàng full margin

1 Likes

Giờ tranh thủ đi du lịch

1 Likes

hóng những hình ảnh đẹp từ bác

1 Likes

Nay Dgw Dgc sàn như mình dự đoán. Dòng hoá chất bán lẻ còn chỉnh sâu, vĩ mô chưa có xoay chuyển thì chưa có Ftd

VNI phiên nay như Argentina vậy, sáng hùng hục tưởng FTD, chiều xịt

1 Likes

nay thanh khoản mất hút, dòng năng lượng kéo xanh, Vni lại đi viện

VNI quay lại test đáy 8xx. Bác nào còn kẹt hàng bđs thì lo mà thoát phiên ATO. Không là bị nhốt sàn tiếp

Thủng 8xx về 750 nhé bác. Thế mới hết sóng