Vnindex tuần tới 1080-1130 múc

mịa 1200 còn ko có cầu vào thế éo nào lên dc cao đợi về 900 đi thôi

Hehe tui có cảm giác sắp về tới 1050 rùi đấy mấy bác,ai cũng thấy phân kì sách giáo khoa là hỏng rùi

Mấy bác kiên nhẫn đi cái mốc 1150 nó thủng cái là về 900-1000 ngay,ndt giờ vẫn còn lạc quan vẫn còn chơi t+ ngon lắm éo sợ chết đâu nên tt nó giảm cho sml lúc đó mới đáy

Quá tam ba bận lần thứ 3 nó gãy cái mốc 1150 là đi xa lắm đó mấy bác,như tui ngồi ôm xèn sáng cf hút thuốc tối đạp xe đạp đi tắm biển có phải khoẻ ko,tội gì kiếm 2-5% mà kẹp hàng như chơi

chuẩn bị bắt đáy nha mn

1 Likes

vnindex chart ngày rsi chuẩn bị quá bán rùi mn ơi,rơi quá lắm 100 điểm nữa là bắt đáy ok rùi nhưng ngày mai rơi mạnh tui múc 40%

mọi người ưu tiên Nông Nghiệp Lương Thực nha mn,thời buổi làm đồng tiền ko ra nên mọi cái chỉ ưu tiên cho cái Miệng trước thôi,cứ chuối+heo mà quất nha mn>>>>>HAG là cổ đi ngược sóng tt năm nay vì điểm rơi lợi nhuận cuối năm và năm sau nhưng giá sẽ đi trước kqkd cả 6 tháng tới 1 năm đó mn

Tui năm ngoài đợi tt khoảnh khắc này thôi,đây ko phải lúc sợ hãi nữa mà là lúc múc Cật Lực Allin thậm chí margin

ngày mai rơi thêm vài chục điểm mấy bác múc đc rùi ko có j phải sợ hãi đâu,h này ngày mai ai vẫn fullxen là ngâu đó mấy bác,cơ hội lớn nhất trong năm nay đó,mà thường tt rơi mạnh và nhanh sẽ hồi mạnh và nhanh

tui thấy đánh chứng rất nhàn,cứ giảm mạnh bị định giá thấp hiểu rõ dnghiep xuống thấp mua vào lên cao bán ra là có lời ah,dễ ẹc hơn ăn kẹo nữa.Sau hơn 2 năm đầu tư cũng có lời trên tt tui thấy hơn nhau ở cái chỗ lúc tt gãy mình có né dc hay ko thôi,cứ pe vơni 17-20 là bán thu tiền về còn pe 10-11 thì múc vô thì thế éo nào thua dc mấy bác,tt lên cao muốn biết sập mạnh hay ko thì theo dõi điểm cân bằng ichimoku,macd tháng có chuẩn bị cắt hay chưa thấy chuyên gia hô hào thì nên bán tất cầm tiền đứng ngoài.Riêng tui mấy bác thấy gdp năm nay quý này tốt thì nó đã phản ánh ở vơni index 1500 rùi,ttck chỉ bùng nổ khi kinh tế vn chúng ta bùng nổ,mấy bác nên hiểu “bùng nổ” khác với tăng trưởng gdp cao ý tui muốn nói là thị trường sẽ sideway vùng 1000-1300 trong ít nhất 1-2 năm tới để đợi ktvn bùng nổ,bùng nổ ở đây là chuyện từ lượng sang chất ấy,có nghĩa là vài năm gdp tăng trưởng cao tạo ra dc nhiều cty tập đoàn kte tư nhân lớn,dnghiep nhỏ và vừa vn tham gia sâu vào chuỗi giá trị toàn cầu ấy,còn như mấy bác chỉ nói tăng trưởng gdp cao thì chưa đủ đâu.Nên năm nay chọn cổ đi ngược tt là rất quan trọng nha mấy bác,cứ cổ lãi nhiều,nợ giảm,triên vọng ngành tốt dc ưu tiên từ chính sách chính phủ thì múc.Riêng tui múc allin HAG năm nay nha,mấy bác có ai theo tui ko

1 Likes

Tui muốn viết lên đây tất cả những gì tui học dc sau 2 năm đầu tư,chỉ có viết ra và chia sẽ thì nó mới là trí tuệ được nên mấy bác đừng có thắc mắt là tui viết chỉ có một mình trên này nghe

2 Likes

dự kiến sẽ có sóng hồi lớn tháng nay hoặc tháng sau nha mấy bác

2 Likes

sóng hồi thôi cả nhà nghe dự lên 1260-1280 quay đầu

1 Likes

với dòng tiền kiểu này khó mà đi xa?dòng tiền thông minh ko vào nhiều chứng tỏ nền ktevn chưa đủ Chất để ck lên bậc thang mới,cứ vẫn sideway 1050-1300 cứ lên gần tới đó bán tất đứng ngoài quan sát tiếp

1 Likes

Dòng nào được bác?

mua đầu tư vứt đó mua HAG bác,năm sau x2 x3

1 Likes

Tks bác

mấy bác thấy chưa Hag lại lead thị trường,tui theo case này 2 năm rùi nên tui hiểu Hag nhất định sẽ là cổ lead tt con gấu này.múc HAG

thời buổi loạn lạc kte khó khăn cứ lo miếng ăn dc là tốt rùi nên cứ cổ lương thực thực phẩm auto múc cho tui mấy bác,năm nay nhất định nông nghiệp lead tt con gấu này.múc HAG

mai Hag break 10.4 biểu đồ tuần macd chuẩn bị cắt dự sẽ tăng vài tuần lên 14 mai ai có hàng cân thêm cho tui allin lun