Vnindex tuần tới 1080-1130 múc

quơ làng Hag mạnh quá mn ơi,allin lun rùi

tt vùng đáy rung lắc mấy a e cân thêm cho tui

mưc vét sạch vơni đi mấy bác

Hag nhịp này lên 14-16 a e có hàng cân thêm đi

nay rút chân 10 điểm quá tuyệt vơni và Hag quá đỉnh

HAG mạnh mẽ quá sẽ ko còn giá dưới 15 cho mấy bác đâu

nay Bác Đức lại ra tâm thư thế mai Hag lại tăng hở gap hả mn

HAG quá mạnh a e,nhịp này ai có hàng cân hết cho tui,ai chưa có mua 30% danh mục

nay Mỹ công bố Cpi nghe nói cao nhất mấy chục năm mà nay dj giảm cơ chút xíu thì a e canh mai tt đỏ múc vào nghe,tin xấu nhất tháng 7 đã ra rùi thì chỉ còn cái tốt lên thôi

HAG nhịp này 2x nha mnguoi,đừng nghe broker hô mua mua bán bán rùi mất con sóng lớn nha mn

Năm nay có a e nào theo tui múc heo ăn chuối Hag ko?năm nay ăn đậm đến hết năm sau rùi đợi con sóng thần vnindex 1800-2200 nào a e

1 Likes

Phiên nay Hag nói lên một điều rất quan trọng là sóng điều chỉnh đã kết thúc bắt đầu vào nhịp kéo 2 mà thường nhịp kéo 2 sẽ mạnh và nhanh hơn nhịp 1 nha mấy bác,tui dự nhịp đánh 2 này sẽ phản ánh hết vào giá của quý 3,4 lun đó mn,mấy bác ai mua phiên nay kể cả cao nhất phiên vẫn có ăn nha,giữ trung dài hạn ko lướt lát vẫn là thượng sách trong uptrend cổ hay uptrend vơni

tui mong nhịp này Hag đanh lên 25 gì đó và vơni index lên 1300 là rất đẹp nha mn ơi,lên tới đó a e ta lại phải bán tất thu quân về đợi vơni về 1000 múc lại nha mn,cứ giá đỏ sâu mà múc là có ăn nghe.Hag lên mà lên 2x và vơni lên 1340 thì bán tất đợi cover lại hàng sau nha mn

giờ tt đã tạo đáy trung hạn rùi nên chọn cổ phiếu múc là an toàn,tt có rơi cũng ko có nhìu đâu mấy bác,cứ múc HAG năm nay năm sau đợi sóng vnindex uptrend nha mn

1 Likes

Muốn nhanh thì phải chậm rãi,muốn dc lợi lớn thì bỏ lợi nhỏ qua bên ko thì sẽ mất cơ hội lớn

Nhận định dài hạn vẫn là về 1080 à bro

Hag hấp thụ vùng 11 này rất tốt ai chưa có canh múc tiếp đi

tầm 2-3 tháng nữa về 1000

Diễn biến chính trị thế giới từ đây đến cuối năm và năm sau rất phức tạp nha mấy bác,Bọn Tàu nó đang mạnh lên và Hoa Kỳ đang yếu đi rất dễ Tàu nó đánh Đài Loan đấy lúc đó ko biết CK sẽ đi về đâu,mà Tàu nó thịt dc DLoan thì với tư tưởng bá chủ của nó VN sẽ khó trăm bề đó mấy bác.Nên hiện tại mấy bác nên tìm cổ nào ngon rùi múc đi cầm 6 tháng tới 1 năm là tốt lắm rùi

HAG ce rùi mấy bác nhịp này 2x nhé mấy bác