Vnindex tuần tới 1080-1130 múc

Mấy bác chỉ cần biết dthu lãi Hag tăng thêm từng quý,nợ ngày càng giảm mạnh,điểm rơi lãi cuối năm nay và năm sau mấy bác đừng nghe con ■■■ chim lợn nói sào nấu gì hết cứ nhìn lãi gộp tăng là dc

Bà Pelosi chính thức thăm DL là yên tâm rồi chứ chuyến này mà ko đi thăm DL là DL coi như mất,có Mỹ hậu thuẩn thì 10 Tập cũng éo dám đụng DL

Chuyến thăm DL của bà Pelosi ko chỉ dân DL mong chờ mà cả Châu Á mong chờ,chuyến thăm thể hiện thái độ Mỹ lun đứng bên DL thèn Tập Cặn Bã chớ dại đùa với Mẽo

Vẫn kiên trì với HAG allin fullmargin giá 12,ma50 cắt ma200 chỉ báo vàng trong đầu tư nhắm mắt mua cũng có ăn.

1 Likes

HAG sẽ là cổ đi ngược thị trường từ đây đến hết năm sau.Năm nay kt vĩ mô ổn định dự vnindex quanh quanh vùng 1150-1300 còn năm sau dự sẽ khó hơn có thể về 900-950.Hiện tại cứ nắm HAG là sẽ chiến thắng thị trươnf

Nghe đồn kttgioi suy thoái nên ktvn ít nhiều sẽ bị ảnh hưởng nhưng nội tại kte chúng ta rất tốt,pe hiện tại quanh 12 chưa tính eps tt chung năm nay sẽ tăng cao nên 1200 pe tầm 11,nên tt nhúng về 1100 là a e múc tất tay múc fullmargin cho tui nghe

chuẩn bị tổng lực cho ngày mai 1080-1100

hôm nay có ai múc fullmargin ko

mấy bác múc chưa

HAG à bác. có xuống dưới 1k ko nhỉ

Bác ko nên nói lời mỉa mai như vậy?có lên có chỉnh là binh thường,còn nếu bác ko thích ko tin mô hình kdoanh của Hag thì bác có thể mua mã khác.cổ nào lên mà ko chỉnh,mới thấy sàn 1-2 phiên là nghi ngờ đủ thứ thì nói thiệt bác ko nên đầu tư làm gì,về làm thầy giáo làm công chức cho nó khoẻ

tt này mốc 1080 đã fail,lại phải đợi mốc 950-970 mấy bác cứ tutu giai ngân đưng allin mot lần lỡ có thong tin thien nga đen lại toang