Vườn ươm Penny

Đó chỉ là góc nhìn cá nhân mình bạn nhé, mong Lái hiểu và điều khiển đoàn tàu về tới đích. Lái họ cũng mệt khi lái trong điều kiện mà thi thoảng hành khách lại muốn dừng đỗ. Phụ họ một tay cũng là giúp cho đoàn tàu di chuyển nhanh hơn bạn ạ.

2 Likes

T thấy nhiều cổ phiếu trong vườn ươm của chúng ta đã có dấu hiệu “trơ” ra dù TT có đỏ hay không. Đó là tín hiệu tốt. Các bạn quan sát nhé. Khối lượng cả TT tương đối ít, nhưng khối lượng Mid và Pen cũng khá. Mong lắm dòng tiền chú ý tới hệ pen. Vun tưới chờ ngày đơm hoa kết trái.

2 Likes

Điểm danh qua các cp “trơ” nhé các bạn: TTF, HSL, TGG, HQC, TLD, CIG, KMR, CVN, HAR, PTC, LIC, ICF, KVC, VTV, VHG, SHA, TTH, HII, MCF, NED… Còn cổ phiếu nào thuộc nhóm “trơ” mong các bạn gieo mầm nhé.

4 Likes

KMR nghành may mặc doanh số và lợi nhuận đang tăng trưởng giá này ngon nhưng chắc phải ôm dài hạn. Mới kỳ vọng x 2_x 3 TK

1 Likes

Hóng em HAR cơ mà k ngồi ngắm nghía soi chart em nó được. TTF vẫn theo sát và kì vọng lấp gáp . Hiu hiu. Ta cứ rình mồi thôi

2 Likes

MTL penny chạy

1 Likes

Mình nghĩ bạn mỗi ngày mua 5k sao cho có khoảng 500k thì cũng x2, x3 bạn ạ.

1 Likes

Har lại chạy, em nó cứ tích lũy đủ thì lại tỏa hương bạn. Hàng đầu cơ chính hiệu.

Bạn lại tìm ra 1 hạt mầm mới, chúc bạn thành tựu.

Hết phiên sáng, số cp này vẫn cứng các bạn ạ. Chúng ta lại tưới tắm tiếp nhé.

Vẫn đang lăn tăn gieo hạt trước hay sau lễ bác ạ. Chỉ sợ lễ mưa giông nhiều hỏng mầm. Bác chia sẻ ít mốc quan trọng em HAR được k. Ưu ái vì có duyên với ẻm.

cảm ơn bạn nhiều

C92 xúc

C92 quá ngon

MTL chạy, xúc

DLG hơi đuối so với nhóm này bác nhỉ! Nếu có nhận định mới về DLG bác cho nhận xét với ạ! Em cảm ơn bác!

Ngày nghỉ Lễ tới rồi. Xin gửi lời chân thành chúc các bạn những ngày nghỉ ngơi vui vẻ cùng những người thân yêu. Các bạn cứ gieo hạt vào vườn ươm, mình sẽ gửi lại ý kiến. Thân mến chào các bạn.

2 Likes

Nghỉ lễ xong lưu ý: EVG, BOt,VMI :point_up:

1 Likes

Đã xong nghỉ lễ, mai lại bắt đầu ươm penny tiếp bà con nhỉ!

2 Likes

Lưu ý gì bác nói rõ hơn được không ạ?

1 Likes