A7 liệu có đi bụi ko ? Ôi Sợ lắm!

Túm lại là lợi nhuận dự kiến 2022 DIG là 2k2-2k4; 2023-2025 bùng nổ lợi nhuận lên 4k-5k tỷ là đơn giản trong khi vẫn còn rất nhiều đất và các dự án nối đuôi nhau. Ace cầm không phải lo; vốn hóa giờ xuống 27k tỷ sợ cái gì.

8 Likes

Trong lúc thị trường hỗn mang như này chỉ cần đem những video clip về những kiến thức của A7 ra nghe là sẽ vượt qua cơn khủng hoảng tinh thần và hướng tới tương lai giàu sang phú quý

2 Likes

Sắp rôi đó bác kkkkk

Mới up được vài phút thôi mà

Dig dẫn dắt nhóm cổ đất rồi bộ ba l14ceo dig là tam đa trong ttck

1 Likes

Bọn nó còn chạy cả quảng cáo để chim lợn @Sieucophieu12345

8 Likes

Hi vọng anh em nhỏ lẻ đồng lòng cùng A7 để ckvn có gamestop 2

2 Likes

Theo a7 đến cùng chết bỏ. Cảm ơn Thầy.

5 Likes

Giảm bây giờ là xu hướng chung, không gì cản nổi. Tâm lý nhất là nhỏ lẻ chán nản mệt mỏi muốn thoát vị thế cho đỡ áp lực. Mình ko bán thằng khác cũng sẽ bán và đà giảm vẫn tiếp tục. Đâu phải lí do giảm duy nhất là HL. DIG ngon cỡ mấy cũng vẫn phải giảm tiếp và sẽ ổn định khi tt chung ổn định. Đi lên khi tt đi lên. BDS thường đi lên khi tt đã cuối sóng, chứ không dẫn nhé

5 Likes

lại có oxi

1 Likes

ĐHCĐ DIG như một gia đình; ban lãnh đạo trình bày rất chi tiết rằng 2021 làm được những gì; 2022 sẽ đầu tư vào đâu; DT lợi nhuận đến từ nguồn nào… Kế hoạch các năm tới ra sao. Nhận câu hỏi và ý kiến đóng góp của cổ đông, họp từ 2h chiều đến gần 7h tối mới xong; sau đó được DN mời cơm tối. Lần đầu được tham gia một ĐHCĐ tuyệt vời như vậy.

Mn thuyết âm mưu ít thôi. Tự vẽ ra lái với TẠO LẬP không thấy mệt à ;))

15 Likes

Chúc A7 sức khỏe

1 Likes

Giờ là lúc xem ai lỳ đòn

2 Likes
6 Likes
5 Likes

Bữa đó bạn cũng đi à

Dư địa x10-15 lần trong vài năm tới đang mở ra

56 Likes

Làm đéo gì mà màu viết được hay vậy ăn cắp coppy ở đâu thì sửa đồng bọn thành đệ tử đi nhé

1 Likes

Khuyên thật là bạn nên theo a7 để con cháu bạn đời sau nó không chửi bạn là thằng ngu vì lỡ chống đối a7 để đánh mất cơ hội giàu sang phú quý

2 Likes

Sợ quá thầy ơi ! Em rét quá đến mức phải tìm tiền để đi Múc , Xúc ,Húc thêm cho có tý lao động , toát mồ hôi mới bớt rét ! Nó cứ giữ vẻ xấu xí với VNI và DIG như thế này theo em là điều tốt vì bọn chiên za khiến nghị T+ sẽ bị bốc mả hết. Cũng để đám nhỏ lẻ a dua đang bu vào ký sinh L14 , DIG , CEO rụng hết đi . Khi đó chỉ còn trái ngọt thầy trò mình hái ăn nó mới ngon .

2 Likes