CEO DIG: Rủi Ro và Cơ Hội

,

Thời kỳ suy thoái của nền kinh tế,lãi suất tăng,tín dụng thắt chặt,là lúc rất nhiều ng vứt tài sản rẻ mạt như rác,bán mã này mua mã kia cũng lỗ cả thôi mà là lỗ kép,vì vậy lên tính toán cân nhắc lựa chon cty có tiềm năng tăng trưởng mạnh khi lãi suất giảm tín dụng thả lỏng,tìm kiếm nhiều công việc tạo nguồn thu mua tích luỹ chờ ngày huy hoàng tới.

1 Likes

cố gắng lên bạn ơi

7 Likes

Thị trường tài chính khốc liệt lắm,cố gắng lên,người chiến thắng là người ở lại cuối cùng.

2 Likes

VNINDEX xưa vẫn thế, tuổi thơ nuôi mãi không chịu lớn , nỗi buồn mang tên cháo hành thị nở made in VIET NAM

1 Likes

Tương lai khó nói lắm bạn, 1 năm 3 năm 5 năm vài tháng tới là đã thấy rất nhiều người khó khăn rồi

Bạn nói đúng, vài tháng tới hay 1 năm tới khả năng còn nhiều khó khăn. Nhưng câu hỏi cần đặt ra là: 10 năm nữa tt đã hết khó khăn chưa? Giá cp khi đó có về được đúng giá đã mua không? Chỉ cần về đúng giá đã mua và mỗi năm nhận 20-22% cổ tức là ổn. Còn nếu chưa thì chờ thêm thành 11 hay 12 năm, một ngày đẹp trời nào đó nó sẽ về giá đã mua bác ạ. 10 năm nói là dài nhưng cũng như 1 cái chớp mắt. Rất nhiều cao thủ trên dd này đã ở thị trường trên 10 năm. Những người đã từng chốt lãi và cắt lỗ thoát sàn được bao nhiêu người ăn bằng lần, bao nhiêu người ln mỗi năm đảm bảo 20-22%. Nếu bác nào lãi đều 22% mỗi năm thì giờ cũng siêu giàu. Mà siêu giàu nhờ lãi 20-22% mỗi năm thì cũng bằng 1 người mua và nhận cổ tức sau 10 năm. Mà vất vả, lo lắng nhiều hơn trong khi anh ăn cổ tức nó nhàn đầu hơn bác ạ. Đấy là quan điểm của mình ạ

1 Likes

Mình tin dig sàn năm tới sẽ có giá 2.5 đồng vnđ

1 Likes

Kkkkkkkk

11/11/2022 - Ngày Đẹp

Chúc tất cả các bạn THẬT NHIỀU MAY MẮN, có TINH THẦN và NĂNG LƯỢNG TỐT để tiếp tục chiến đấu.
Mong tất cả chúng ta sớm có ngày gặt hái được “Qủa NGỌT”

2 Likes

Có tiền mục có cơ hội làm giàu, thị trường hiện tại déo sợ thằn nào nữa.

Kkkkkk cay, nhưng tới khi nó thành sự thật thì lại một lũ nhảy lầu, 1 năm nhanh thôi. Giá 2.5 cho dig, 2.3 cho ceo kkkkkk

Tội cho những ai nhìn vẻ ngoài cty mà nghĩ nó tốt, có khi là lâu đài trên cát kkkkk

Múc mạnh kkkkk

Những kẻ ngu thường hay nghĩ mình thông minh hơn người khác !

1 Likes

Kkkkk tại sao bạn đau khổ, mình nói cho bạn nghe, vì bạn ngu nhưng vẫn cho là mình khôn hơn người khác kkkkk chết là đúng rồi kkkkkk

Múc mạnh dig kkkkk

cảm ơn bạn, chúc bạn ngày mới thành công

7 Likes

DIG đã mua lại 1600 tỷ trái phiếu trước hạn các Bác nhé !

2 Likes

dig chia đôi từ giá này chắc mới được cứu

2 Likes

Mình bấm đốt tay thấy vni sẽ ra đi về đất mẹ trong thời gian bắt đầu từ 24/11 đến 26/1/2023, cú rơi mạnh tương đương như covit 2020 haha, trước mỗi cú rơi nát người lđ sẽ trấn an nđt kkkkkkkkk