CEO DIG: Rủi Ro và Cơ Hội

,

Sắp tới trên cầu sẽ la liệt dép kkkkkkkkk

phiên tuần sau sẽ có nhiều điều thú vị, cùng chờ nhé

9 Likes

Lá rụng về cội Tịnh Biên
Trung dung ở giữa thiên nhiên tọa thiền
Chân trời bao phủ đường viền
Thuyền buồm xuôi gió tới miền đất xa.

11 Likes

đ.i.t mợ mày. toàn cổ vũ người ta nhảy cầu.

múc mạnh để chuyển từ nhảy cầu sang nhảy lầu, tổng múc, all in kkkkkkkk, rẻ là múc, nhỏ lẻ thì biết cái giá ■■■ nào là rẻ kkkkkkk cách đây không lâu giá dầu còn về mức ÂM thì còn nhiều điều bất ngờ xảy ra kkkkkkkkkkkkkkkk

đã có ai nhảy cầu, nhảy lầu gì chưa hoặc đang có ý định nhảy lầu không ??? kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

TT ko phải lúc nào cũng kiếm ăn đươc, giống như đi làm nông phải nhìn thời tiết, cứ thích đi trồng lúa vào trơi gió giật cấp 19 khong nhảy lầu là hơi có lỗi với tổ tiên kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Vẫn chưa thấy lối ra! Đi bụi thôi.

Chưa thấy có dấu hiệu tích cực vậy bác!

1 Likes

đã có rồi bác à, sự tích cực này đến từ khối ngoại thể hiện qua thị trường Mỹ tăng mạnh và dòng vốn ngoại cũng đi vào thị trường nội nhiều hơn sau thời điểm mình thông báo.

7 Likes

Nước ngoài gom vậy mà các mã cứ mở mắt ra là sàn, không biết đến khi nào thì dừng vậy bác?

Phá nát nền tài chính

như đã nói thì đây chỉ là dấu hiệu tích cực chứ chưa phải sự thay đổi chính thức, dự kiến trong không quá 3 tuần nữa sẽ xuất hiện đáy(cụ thể khung thời gian ngày), nhưng đáy mới này sẽ là đáy ngắn hạn hay dài hạn thì mình không nói ở đây để tránh trở thành phím hàng.

8 Likes

Nay ngoại cũng hết tiền r bác à ,khả năng nát hẳn

sự tích cực mình nói đã tới thị trường nội rồi bác ơi

6 Likes

thấy lối ra chưa bạn ơi

6 Likes

tới rồi bác ơi

6 Likes

Khi nào tìm được điểm cân bằng chúng ta mới nói được 2 chữ tích cực bác à

đang lăn sàn mà nhảy lên vậy là thấy tích cực rồi bác ơi, thực tế thôi

6 Likes

Doremon xuống tiền chưa mà thấy group nào cũng có phần. Tiến sĩ Nghĩa hô đáy rồi đó em.

2 Likes