CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

Giá này vẫn rẻ hơn quá nhiều so với mục tiêu mà bác. Bác Bill giúp mọi người mua từ đáy luôn thì sợ gì :smiley:

1 Likes

Có tiền cứ gom cho bằng đc

3 Likes

Ko có đâu, cbi 50tr cổ pht thì lại đc mua gia tăng ! kế hoạch nằm trong 2022

3 Likes

Nhìn cách mua chứ ko cần nhìn sức mua, hay nói cách khác Dân chơi nhìn phát biết ngay. :sweat_smile:

3 Likes

Tinh tướng :sweat_smile:
Cách mua : Chia ra nhiều ngày để mua, trong phiên chia ra nhiều mức giá để mua, mua theo lực cung - cầu …
Cầu nhiều thì mua ít, cầu ít thì mua nhiều.
Cung ít thì mua ít, cung nhiều thì mua nhiều!

9 Likes

Dạ Bác ơi, có phải xóa lỗ lũy kế năm trước liền kề thì mới được phát hành riêng lẻ và phát hành thêm cho cổ đông phải không Bác? nếu vậy phải chờ qua năm sau mới được phát hành phải không Bác?

1 Likes

Giờ phát hành cho cổ đông chiến lược nên ko tính đến lời hay lỗ! ko giới hạn lượng cp phát hành – dự sau khi xóa hết lỗ, hết diện cảnh cáo thì sẽ có game phát hành cho cổ đông hiện hữu!

2 Likes

Dạ cám ơn Bác.

Vâng bác. Hàng cô đặc vì vậy cứ tranh thủ giá đẹp là gom thêm rồi ngồi im ạ.

1 Likes

Phát hành thì tối thiểu giá 10 đúng ko bác

1 Likes

Mệnh giá tối thiểu lần đầu phát hành ra công chúng là 10k thì các lần sau ko đc thấp hơn, nhằm để bảo vệ quyền lợi cổ đông trước.

9 Likes

Con này nát lắm. Nợ đầm đìa. Kiện cáo tùm lum. Là cty con của videc nên nó mới cho ké tý kim thành để cứu thôi. Không thì phá sản lâu rồi.

Trước kia thôi. Bây giờ thay đổi nhân sự quản lý nó khác nhiều rồi. Trước nó nát mới có giá rẻ chứ nó tốt thì lấy đâu ra giá này. Mua là kỳ vọng ở tương lai mà tương lai nó đang rất tươi sáng thì sao lại ko kỳ vọng chứ. Đến khi tương lai nó tốt rồi mới quay lại bảo “biết thế mình mua gom từ trước” :joy:

1 Likes

Em thấy có tin Cig đang lên kế hoạch thoái vốn tại Kinh Đô để lấy tiền về làm Kim Thành và các dự án khác bác @Mr_Bill_G ạ. Lãnh đạo rất quyết tâm làm cơ sở hạ tầng kcn Kim Thành vào cuối năm nay.

5 Likes
4 Likes

Đường được làm thì sau em nó muốn bán đất rẻ cũng không được rồi

3 Likes

Quá ngon. Đúng như bác Bill nói: Thời tới cản không nổi. Cig đang hình thành siêu cổ.

4 Likes

cám ơn bác thông tin, lại thơm rồi

Hihi. Hôm qua mới múc 30k

Thoái vốn Kinh Đô chứ