CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

Em viết nhanh thành ra nhầm :rofl:

Vẫn chưa có bctc quý 2 hả mọi người

image

5 Likes

:cowboy_hat_face: Cuối phiên đặt đại xxk 7.2 khớp đc mấy trăm cổ, ko thấy ai bán xuống chốt lời

6 Likes

Vâng. Thấy chỉ bán giá xanh để đè nhanh xuống tham chiếu lấp gap thôi ạ. Có vẻ như đội t+ còn rất ít. Lần này lại phi lên cản như lần trước thì chắc lại rung rung ở cản để rũ nốt bác nhỉ? Bác bắt đầu mua gom ở giá 7 thì ae mua sau cũng yên tâm mà mua :smile:

2 Likes

Thay cái gì. Bình mới rượu cũ thôi. Đến thử coma18 xem. Nó có khác gì cty ma không? Nhân sự thì vật vờ. Tiền lương nợ của người ld không có mà trả kìa. Đợi đó mà triển khai dự án

Đầu tư là kỳ vọng ở tương lai vì vậy đợi tương lai trả lời thôi :smiley: .Mình làm ở một tập đoàn lớn và nó có lúc lãi có lúc lỗ, có lúc rất thịnh và cũng có lúc bên bờ phá sản nhưng rồi nó vẫn vượt qua để tiếp tục lớn mạnh. Nói về lương thì khi khó khăn thì việc nợ lương hoàn toàn có thể sảy ra bạn ạ.

Đầu tư cái gì mà chẳng có rủi ro hả bạn. Đối với Cig mình xác định đây là kênh đầu tư mạo hiểm như bác Bill vì vậy mình chấp nhận rủi ro để nếu có lãi sẽ ăn lãi bằng lần. Hiện tại Cig nó vẫn đang đúng theo kế hoạch thì mình ko có gì phải sợ :smiley: . Có rất nhiều công ty bên bờ vực nhưng rồi nó lại hồi sinh mạnh mẽ vì vậy cứ tự tin và kiên trì khắc sẽ có thành quả :smiley:

3 Likes

thế Bác có vào con này không :sweat_smile:,

anh em sẵn sàng rửa tai để @Stockmarket82 chỉ giáo cho 1 con hàng ngon nào ??? please

1 Likes

Bác ấy thi thoảng vào nhắc ae, không biết có cầm hàng ko mà qtam phết

Nay ngày cuối có bctc rồi mà chưa thấy đâu!

Liệu có hình bóng của VCS ngày nào không bác @Mr_Bill_G ? Case này cũng hay đấy bác nhỉ :star_struck:

1 Likes

Phải xuất hiện các quỹ khác nắm nữa :slightly_smiling_face:

1 Likes

Thứ 2 em vào ủng hộ đi cùng vs bác con CIG này! Em là em kết rồi đấy. Nhìn khá rõ ý chí quyết tâm làm kcn Kim Thành của lãnh đạo CIG. Giá hiện tại so với BV thì nó lại quá là hợp ní :star_struck:. Cảm ơn bác @Mr_Bill_G !

1 Likes

CIG ngày càng hót nhỉ Bác Bill KK

1 Likes

:smile:

Đợi nó book lợi nhuận lớn sau khi mọi thứ ngon nghẻ đi chứ hóng làm gì cái bctc quý 2. Ôm dài hạn mà cứ hỏi như chơi t+ :joy:

1 Likes

Nắm dài thì cũng phải xem bctc nó có thoái vốn Kinh Đô để triển khai cho Kim Thành hay chưa? Chứ không đơn thuần là chỉ để xem.

1 Likes

Giá đang tốt, case này cho vào loại đầu tư mạo hiểm, phiêu phiêu chút! Tỉ trọng vốn hợp lý là được. Đc ăn thì ăn đậm, mất thì mất ít, k cần lăn tăn nhiều. Còn đi vốn to thì phải chắc ăn hơn nữa mới xuống tiền

2 Likes

Chắc sẽ thoái vốn sớm thôi. Đang rất cần vốn mà bạn.

1 Likes