CIG - Giá quá rẻ mạt so với kế hoạch tăng trưởng sắp tới

Cig hôm nay vẫn đứng im tham chiếu dù thị trường rung lắc mạnh. Vững trãi ghê :smile:

2 Likes

Cig nó lạ quá các bác

1 Likes

Chào cả nhà ngày mới vui vẻ

5 Likes

Vốn FDI dòng tiền đầu tư từ nước ngoài bắt đầu rót vào thị trường bất động sản Việt Nam mạnh.
Có vẻ thị trường bất động sản Việt Nam khá thu hút với vị trí đắc địa giao thương với thế giới ^^.

image

2 Likes

Ổn! Cạn cung T+ xây lại nền giá cho mục tiêu tới! Cầm dài ngó nhiều coi chừng rớt hàng

2 Likes

Chờ có lệnh bán ra có mua đối ứng thì đang gom hàng!

7 Likes

Nay giảm như này là ok rồi, mai giảm tiếp để vào :face_with_monocle::face_with_monocle::face_with_monocle:

Có vẻ vẫn chưa đủ hàng thành ra vẫn đang gom chú nhỉ? Gom bằng sạch hàng T+ là sẽ bay thôi :grin:

Chào cả nhà CIG, dạo này bận kg có thời gian xem bảng. Điều kiện tốt để giữ cp dài hạn

Bđs kcn lọt top đầu tư

1 Likes

Các bác sao rồi

1 Likes

Thị trường cắm mỏ sợ quá

Sao phải bán rẻ tài sản của mình, khi đây cũng là vùng đáy của vni rồi.

1 Likes

Thị trường như này CIG bị vạ lây

Hnay có thể coi như phiên test lại cung về vùng giá thấp trước đó (7.x). Có ảnh hưởng bời thị trường nhưng lực bán k có nhiều, đặc biệt ko có bán tháo. Không thể có cầu mạnh khi thị trường quá xấu được (lái cũng k dễ gì kéo lên trong lúc này). Yên tâm giữ tiếp thôi

Xác định ôm dài hạn thì kệ thôi. Mình vẫn ôm chặt không rơi rụng bất cứ cổ nào cho dù thị trường nó có rung lắc đến cỡ nào :smile:

Gom đi các bác ơi! Cbi kế hoạch cho quý 4 - sang 2023 là gặt hái thành quả

Múc tiếp thôi! Hú hú

3 Likes

Em của ít nòng nhiều vẫn đang đồng hành cùng bác bill nhé các bác!

5 Likes

:100: